Đã xem - Không hiển thị lại nữa!

XÂY DỰNG NỘI DUNG 2016

Chúng tôi sẽ cố gắng trong khả năng của mình để bước đầu tạo được sự hưng phấn và ủng hộ của các bạn; sau đó rất mong nhận được sự chung tay và góp sức để cùng tạo nên một cộng đồng thân ái, nghiêm túc và cùng chia sẻ những điều chúng ta quan tâm.

Thông tin chi tiết.
  1. quangphu1301

quangphu1301 BA HOA

Nhận Likes:
    14
    Ratings:
    +14 / 0 / -0
    Re: Đồng hồ giá dưới 1 triệu

mình nghĩ bạn cứ mua đi...hàng casio cũng tốt mà...đeo giữ gìn thì 5 năm cũng chẳng hỏng đc đâu...có điều dây da cũng nhanh tã lắm

2. Stormland

Stormland Vietnam Wristshot

Nhận Likes:
    575
    Ratings:
    +578 / 2 / -3

Dây da hỏng thì thay mới, tầm 10$ đã có dây ngon rồi. Chẳng lẽ 1 năm bỏ ra 10$ để thay dây là đắt quá hay sao :D

3. weziths

weziths BA HOA

Nhận Likes:
    16
    Ratings:
    +18 / 1 / -0

Phương án này có vẻ ổn với nhu cầu của e, sẽ cân nhắc để múc e nó.
    Mà bác còn e nào trong tầm giá 500K - 700K ko tư vấn e với?
    E cũng đang cân nhắc để múc e nó mà, có điều chưa được nhìn tận mắt mới xem qua ảnh thôi, nên cũng phân vân.
    Mà bác còn e nào trong tầm giá 500K - 700K ko tư vấn e với?
    Yep. trong tầm tiền 500K - 700K bác có e nào p/p ngon tư vấn e với.
    Cám ơn các bác.

4. vulonghai2006

vulonghai2006 CHÍNH THỨC

Nhận Likes:
    3
    Ratings:
    +4 / 0 / -1

dưới 1 tr - xài bền- không vào nước thì chỉ có casio thôi bạn, mình có con casio 200k học sinh số điện tử đây này, một thời mơ ước, đeo 5-6 năm rồi thay pin vào là chạy tiếp
    Bản thân tôi xài qua tissot (cũng tầm 10 tr như bác gì nói) và orient 2 tr, thì thấy tissot nhiều khi không chính xác bằng orient. Thực tế là thế, còn mấy bác lấy máy ra đo theo kiểu chênh vài giây một ngày, thì không bàn tới, vì chắc chắn đó là điều kiện lý tưởng, mà lý tưởng là lúc đồng hồ được làm cho Jesus đeo.
    Với kỹ thuật đồng hồ hiện nay mà việc sai số làm cho bác khó chịu, thì chắc chắn bác manh cuong phai xem lại cái đồng hồ bác mua có bị lỗi gì không, vì theo mình, những chiếc đồng hồ cơ (trừ của anh Hổ cẩm đào) của các hãng làm rất chuẩn, việc sai số thường thấy rõ nhất sau 1-2 tháng, mà chắc chắn lúc đó bác cũng phải chỉnh ngày đồng hồ lại.
    Thường thì đeo đồng hồ cơ - tự động thì hai tháng tôi mới chỉnh lại giờ 1 lần
    Đối với đồng hồ cơ lên giây thì lên giây hàng ngày, chả sao cả, và chưa thấy chay sai giờ bằng mắt thường.

• Ko đồng ý Ko đồng ý x 1
  5. quangphu1301

quangphu1301 BA HOA

Nhận Likes:
    14
    Ratings:
    +14 / 0 / -0

mấy con bạn chọn là đẹp r đó @@ thực sự đồng hồ tầm tiền này khó kiếm lắm @@ 1tr-1tr5 thì còn nhiều

6. OVERLOCK

OVERLOCK BA HOA

Nhận Likes:
    11
    Ratings:
    +11 / 0 / -0

Tình yêu bắt đầu từ ánh nhìn đầu tiên và những điều nhỏ nhặt nhất

Nếu đã thích thì cứ sắm 1 em, xài vài năm hư dây thì thay, chứ bản thân mình thấy máy casio cũng bền lắm

7. charizzard

charizzard BA HOA

Nhận Likes:
    9
    Ratings:
    +9 / 1 / -0

Thích cái comment này hehe. Quá chính xác. Ai cũng từ nhỏ đi lên

8. Toki_Toki

Toki_Toki DỰ BỊ ***

Nhận Likes:
    16
    Ratings:
    +16 / 0 / -0
  9. adriano2006

adriano2006 Thành viên mới đăng ký

Nhận Likes:
    0
    Ratings:
    +0 / 0 / -0

Các bác tư vấn giùm em 3 em nè nhá [​IMG]. Mà tay em nhỏ, chả biết đo vòng tay như thế nào ah? Thím nào chỉ em với
    1/ amazon.com/Skagen-Mens-Black-Watch-233XXLSLB/dp/B0012OQZJS/ref=pd_rhf_ee_s_cp_5
    2/ amazon.com/Skagen-Ultra-Leather-Watch-433LSLB1/dp/B004FDM9WU/ref=pd_rhf_ee_s_cp_46
    3/ amazon.com/Kenneth-Cole-KC1781-Transparent-Clear/dp/B0054U4PXY/ref=pd_sbs_watch_1
    Các thím tư vấn giùm em nha

10. Toki_Toki

Toki_Toki DỰ BỊ ***

Nhận Likes:
    16
    Ratings:
    +16 / 0 / -0

. Dùng thước dây hoặc nếu không có thì dùng một sợi dây mêm, hoặc tờ giấy cũng được quấn quanh cổ tay sau đó vào trang http://iruler.net/ để đo xem dài bao nhiêu rồi cộng thêm khoảng 1cm để cho khi đeo không bị khít như thế sẽ tính ra được cỡ cổ tay của mình.