02 exec bị rung cứu em với

10 Tháng chín 2007 lúc 12:14
cảm ơn các bác đã chỉ dẫn, con của em lại thêm bệnh thỉnh thoảng màn hình không nhận cảm ứng; các bác chỉ giúp luôn với ạ
tks all
thứ nhất bạn thử up lại rom xem có hét tình trạng rung không?nếu không hết bạn nên kiểm tra lại phần cứng.
màn hình cảm ứng của bạn thỉng thoảng chọt bút không ăn thì cảm ứng của bạn có vấn đề rui`.chuẩn bị thay là vừa.hiiiiiiii

25 Tháng sáu 2008 lúc 14:13
Re: 02 exec sac pin den 100% bi đứng

02 exec của mình dùng rất ok.nhưng ko hiểu sac pin den 100% la no cứ báo changing ko chiu ngắt sạc mặc dù da rút sạc ra rồi.và nếu ko reset lai thi pin tu động xã sạch khi dung2 được 10 phút rồi tắt đen.anh em nào biết cách khắc phục chỉ cho em với

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng sáu 2008 lúc 21:08
các bác ơi con exec của em thỉnh thoảng bị rung và hay bị treo máy, em reset lại thì hết, mong các bác chỉ giúp ạ/
Trước đây máy của mình đã từng bị tình trạng này nhưng sau khi up bản Rom khác thì đã khắc phục được, còn vấn đề về cảm ứng thì sau khi up rom mà vẫn không khắc phục được thì bác kiểm tra lại miếng dán màn hình cảm ứng thử còn tốt không? nếu đã quá cũ thì phài thay màn hình cảm ứng thôi.
Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday