02s không sài IE được

24 Tháng ba 2007 lúc 19:17
Các bác ơi em đang sài 02s, rom 2k5 không hiểu sao khi em kết nối wifi xong rôi bật IE lên gõ địa chỉ web vào và enter thì nó tự động thoát IE ra và trở lại màn hình chính, thử đi thử lại vẫn bị, chọt đít nó rồi cũng vậy có người bảo em up lại rom nhưng thú thật với các bác là em hơi bị gà trong cái up rom này, có bác nào bị qua giúp em 1 phát, tks

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng ba 2007 lúc 19:20
có lẽ là IE của bác ( trong bản rom ) bị lỗi. Bác thử chuyển qua dùng opera xem còn bị như vậy ko.

24 Tháng ba 2007 lúc 19:26
Cám ơn bác Cao, em con bị cái này nữa bác giúp em luôn nha, e gửi tin nhắn xong em thoát ra màn hình chính là người ta gửi tin nhắn trả lời không đến được. Chỉ khi nào em mở lại phần tin nhắn thì khi đó tin nhắn trả lời mới đến. Bác chỉ giùm em, con nhỏ bạn em nó cứ cự nự em hoài vì nó nhắn tin mà không thấy em trả lời trả vốn gì hết

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 22:30
Cám ơn bác Cao, em con bị cái này nữa bác giúp em luôn nha, e gửi tin nhắn xong em thoát ra màn hình chính là người ta gửi tin nhắn trả lời không đến được. Chỉ khi nào em mở lại phần tin nhắn thì khi đó tin nhắn trả lời mới đến. Bác chỉ giùm em, con nhỏ bạn em nó cứ cự nự em hoài vì nó nhắn tin mà không thấy em trả lời trả vốn gì hết
đó là lỗi tin nhắn đến chậm đây là lỗi của Rom. Cách khắc phục duy nhất là sau khi gửi tin nhắn xong thì để text message chạy ngầm đừng tắt nó đi thì sẽ ko bị nữa

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday