[TOÀN QUỐC] 0đ quà tặng 8/3 - Máy mát xa vật lý trị liệu chăm sóc cột sống cổ Xiaomi, KT 22:33 06/3

Các thớt khác của bedieu07 Lịch sử giao dịch của bedieu07 (0)

meo35

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1190k

Gửi từ SM-G965F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@bedieu07 : Em win chứ bác. Nếu so với giá bid đúng gần nhất và bước giá thì giá bid hợp lệ tiếp theo sẽ là >= 1198k.
Em lại cứ nhìn theo cú bid liền trước đó chứ :(. Nói như bác cũng thấy có lý, nếu so với cú bid đúng gần nhất thì bác là boss. Vậy cú bid của bác 1190k là không hợp lệ vì không đúng bước giá ạ?!

Các bác thông thái góp ý giúp em xem bác nào BOSS với ạ, em mang đồ lên bid cũng nhiều nhưng chưa gặp tình huống này bao giờ á :(

baby1900

GÂY DỰNG
Vậy cú bid của bác 1190k là không hợp lệ vì không đúng bước giá ạ?!
Đúng rồi bác ạ. Bid đó không hợp lệ do sai bước giá (<=30k) so với bài bid hợp lệ gần nhất. Vì vậy không thể lấy bài bid đó làm chuẩn để tính bước giá có các bài bid tiếp theo.

meo35

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thấy 1168k là giá thỏa mọi điều kiện liền cuối và 1211k là bước giá chuẩn cuối cùng thí chủ top ạ!
P. S :Hi vọng các thương gia thêm wi định free bước giá phút cuối cho dể xác đinh winer

Gửi từ SM-G965F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...