1 CÂU HỎI

ADMKZ

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
TRƯỚC ĐÂY TUI CÓ THỂ KẾT NỐI PPC THÔNG QUA MÁY TÍNH ĐỂ BÀN CÓ ADSL VÀO MẠNG ĐỂ DUYỆT WEB, NHƯNG GẦN ĐÂY TÔI HARDRESET CÀI LẠI THÌ KHÔNG THỂ KẾT NỐI VÀO MẠNG NHƯ TRƯỚC ĐƯỢC, MẶC DÙ VẪN DÙNG ACTIVESYNC 4.0

CÓ AI GIÚP ĐƯỢC KHÔNG
CÁM ƠN NHIỀU

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ADMKZ said:
TRƯỚC ĐÂY TUI CÓ THỂ KẾT NỐI PPC THÔNG QUA MÁY TÍNH ĐỂ BÀN CÓ ADSL VÀO MẠNG ĐỂ DUYỆT WEB, NHƯNG GẦN ĐÂY TÔI HARDRESET CÀI LẠI THÌ KHÔNG THỂ KẾT NỐI VÀO MẠNG NHƯ TRƯỚC ĐƯỢC, MẶC DÙ VẪN DÙNG ACTIVESYNC 4.0

CÓ AI GIÚP ĐƯỢC KHÔNG
CÁM ƠN NHIỀU

Bạn thử vào ACTIVESYNC 4.0 setting lại xem. Vào File---Connection settings---rồi chọn The Internet nhé.
Chúc thành công!!

ADMKZ

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vẫn không được

maianhtungsten said:
Bạn gỡ AtiveSync rồi tiến hành cài lại nhé!

tui gỡ activesync rồi, install lại, nhưng khi vào 1 trang nào đấy đều báo là The age you are looking for cannot be found

không hiểu là phải làm thể nào,có ai giúp được không vậy

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tui bị vậy 1 lần rồi, chỉ cần cài lại ActiveSync là ổn :) Tuy nhiên, tui cài bản A.S cũ hơn, cái kèm theo máy AS ver 3.7 :) tạm ---> bản AS ver 4.0 không ổn định :)

ADMKZ

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
không được

Agassi said:
Tui bị vậy 1 lần rồi, chỉ cần cài lại ActiveSync là ổn :) Tuy nhiên, tui cài bản A.S cũ hơn, cái kèm theo máy AS ver 3.7 :) tạm ---> bản AS ver 4.0 không ổn định :)

tui cài lại active sync rùi, nhưng vẫn không vào web đc, The page you are looking for cannot be found

mặc dù tui dùng AGILE MESSENGER thì vẫn vào được tuy khi connect thi nó hiện ra thông báo TROUBLE CONNECTING: unable to connect with current settings, to change settings,tap Settings

ngoài ra vẫn update database của Worldmate được bình thường

VẬY LÀ NÓ BỊ LÀM SAO???

genesis

GẮN KẾT
ADMKZ said:
tui cài lại active sync rùi, nhưng vẫn không vào web đc, The page you are looking for cannot be found

mặc dù tui dùng AGILE MESSENGER thì vẫn vào được tuy khi connect thi nó hiện ra thông báo TROUBLE CONNECTING: unable to connect with current settings, to change settings,tap Settings

ngoài ra vẫn update database của Worldmate được bình thường

VẬY LÀ NÓ BỊ LÀM SAO???[/QUOTE

Sau khi HR xong cậu có cài GPRS không, xem lại xem đang ở chế độ mặc định khi vào net nó vào theo GPRS hay theo đường connect PC.
Nếu Sync vẫn sync được bt, chỉ không vào được net thôi thì rất có thể là nó đất (Check mục connect).
Cách cuối cùng là test tất cả lại (nếu không phải di cable, vv và vv) thì nên HR lại lần nữa

tuanhoa

GÂY DỰNG
vay la chung ta da hieu rang minh co nhung van de nhu nhau toi cung co the chia se voi ban toi byet 1 cach la ban hay lao vaop cong vyec la bien phap tot nhat do

hphuc2520

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bac GENESIS ! toi cung gap van de tuong tu nhu bac nhung cua toi thi khong vao mang truc tiep nhu truoc, ma chi dung qua WIFI Card hoac USB thoi. Tien day bac naop biet nguyen nhan thi chi em giup voi nha, em khong ranh ve khoan nay may

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.