1 dạng spam mới pà konui

Các thớt khác của thegioia
Status
Không mở trả lời sau này.

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 09:10
Mấy hôm nay modem ở nhà bị hư khg vào net được, hôm nay vào net lại thì nhận được pm tin nhắn từ nick Gamin gởi cho nhiều mem trong HHVN này.

Nội dung như bên dưới:

KHông cần tải bằng điện thoại chi cho tốn tiền , cứ tải hết về computer rồi chép vào thẻ nhớ hay chép vào máy là cách thức mà mọi người vẫn làm để tránh trả tiền GPRS.

Bạn hãy vào http://allsgm.com/forum lựa thứ hình ảnh , nhạc chuông midi, theme hay MP3 yêu thích rồi tải hết tất cả về computer của mình nhé.

Mọi thứ ấy đều miễn phí cả đấy!

Thân mến.

Gamin
Nhưng khi click vào trang web và thử coi chỗ đăng ký thì ra bảng này...
Bạn muốn đăng ký làm Thành viên chính thức, được download
Và được hỗ trợ tốt nhất cho dế yêu của bạn?
Sau khi đăng ký là thành viên của http://www.allsgm.com
User của bạn sẵn sàng cho việc tải: Hình nền, nhạc chuông, themes. Tuy nhiên để tải được các ứng dụng, trò chơi, firmware hay có được sự hỗ trợ tốt nhất từ phía chúng tôi cả phần cứng lẫn phần mềm hay các games mới nhất, bạn phải kích hoạt tài khoản để trở thành Thành viên chính thức được nhận sự hỗ trợ.
Để kích hoạt tài khoản bạn thực hiện các bước sau đây!
Soạn tin nhắn: sgm pin Và gởi đến: 8775 - (Hiện nay chỉ hỗ trợ các hệ thống mạng:Vietell, Mobiphone và ViNaphone).

Sau đó bạn sẽ nhận được một Licensed Key - Sử dụng trong một tuần kể từ lúc bạn active trong AllSGM.

Bạn hãy click vào đây để nhập Licensed Key: Click Active Key

Chú ý:
Phí 15.000đ/sms và mỗi ngày bạn được download 10 lần.

Thay mặt BQT AllSGM
khg biết có bị ban nick khg vậy các bác....

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday