10 fần mềm lạ đời nhất của palm!!!!

Bac Vinh

GẮN KẾT
VU HEO said:
mấy thằng đó nó rảnh quá làm nhiều chuyện vớ vẩn . Có người cũng ngồi không sưu tầm nó về xài . Quá nhàn rỗi

Cái bác này lạ nhỉ? Nếu bác lúc nào cũng bận rộn thì làm sao bác post lên đây được? Mà nếu ở không hoặc rảnh rỗi quá để post lên vô bổ như thế thì bác cũng giống "mấy thằng làm chuyện vớ vẩn" và "mấy người ngồi không" đó rồi...
Palmasutra, Mosquito.. mà bảo là vớ vẩn? Chả biết bác có xài PDA không, nếu có thì trên máy của bác có cài cái gì gọi là "không vớ vẩn"???
Xin lỗi admin, tôi hơi bức xúc.

Ilovemypalm

GẮN KẾT
VU HEO said:
mấy thằng đó nó rảnh quá làm nhiều chuyện vớ vẩn . Có người cũng ngồi không sưu tầm nó về xài . Quá nhàn rỗi

Mọi ý kiến đóng góp đều có giá trị của nó. Mọi phần mềm, dù là funny nhất thì cũng có người dùng. Nếu một ai đó không thích thì có thể bỏ qua thread đó, không nên xoi mới, chửi bới, sỉ vã người khác.

Tôi nghĩ ý kiến trên của tôi cũng phù hợp với tinh thần của forum. Anh em nên nghĩ đến cảm xúc của người khác khi phát biểu.

Thanks.

Ilovemypalm

GẮN KẾT
tuethuc said:
các bác có biết những soft này chưa? chưa bết thì down về mà xài, rất thú vị:p

the weirdest PalmOS programs
Mình thử download PalmSutra nhưng không dùng được trên Treo 650. Nó báo là chỉ hổ trợ Sony Clie

Cái này hình như là bộ giới tính học rất nổi tiếng có nguồn gốc từ Ấn Độ. Ở Trung Quốc thì có bộ "Tố Nữ Kinh" cũng tương tự như thế. Rất tiếc mình không có bất cứ bộ nào trong số này. :(
Nếu cậu dùng Sony Clie thì thử dùng xem có hay không? Xong cho biết ý kiến với.

tuethuc

GẮN KẾT
Ilovemypalm said:
Mình thử download PalmSutra nhưng không dùng được trên Treo 650. Nó báo là chỉ hổ trợ Sony Clie

Cái này hình như là bộ giới tính học rất nổi tiếng có nguồn gốc từ Ấn Độ. Ở Trung Quốc thì có bộ "Tố Nữ Kinh" cũng tương tự như thế. Rất tiếc mình không có bất cứ bộ nào trong số này. :(
trên cả tiệc dời luôn bác ạ, hình màu, đẹp, rõ, và nhất là nhìu kiểu,jjejeje B-)

longthi

GẮN KẾT
tuethuc said:
trên cả tiệc dời luôn bác ạ, hình màu, đẹp, rõ, và nhất là nhìu kiểu,jjejeje B-)

bác Tuethuc này chịu khó sưu tầm nhỉ.Phần mềm hay đấy .cám ơn bác nha

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác này sao nóng tính qúa vậy . Lâu lâu cũng góp câu này câu kia cho vui chứ . Dù sao cũng cám ơn Thức đã có công sưu tầm rất nhiều thứ cho anh em dù mới xài Palm không bao lâu. Nếu các bác coi những lời bông đuà trên là xúc phạm thì cho mình xin lỗi nhé . Chúc cả nhà vui vẻ

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
tuethuc said:

Haha, em Thức ơi, xem mấy cái đó hại người lắm. Tốt nhất là đừng có ínstall ko có bật máy lại táy máy chân tay, ha`ha`...

N

Nobody

Ilovemypalm said:

Bạn vào dowload cái dùng cho "all palm device 3.5" sẽ dùng được, nếu không nhầm là dòng trên của cái dòng mà bạn đã down. =D>

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt