[TOÀN QUỐC] 10 năm bán quần áo nam xuất khẩu. E đã trang găm đủ đồ để các bác qua mua sắm. Cực nhiều hàng mới!

Các thớt khác của 8X va Anh Lịch sử giao dịch của 8X va Anh (0)

8X va Anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thế mà cũng 10 năm kể từ khi e bắt đầu bán quần áo nam. Thực ra để mà nói là xuất xịn thì chỉ tầm 7,8 năm thôi, vì hồi đầu e chưa quen vợ em nên chưa có nguồn xịn =)) coi như cũng là duyên số

Bán cũng vui phết, mà buồn cũng nhiều, nhưng căn bản em yêu nghề, vì hàng tồn hoặc hàng giới hạn em toàn được mặc, đi du lịch mấy tour với tây tự thấy mình cũng ngon nghẻ chả kém gì các nước anh em :D có lắm cái áo độc địa đắt đỏ chúng nó còn hỏi em mày mua ở đâu vì là bản giới hạn =)) oách phết.

Buồn thì kha khá, vì thị trường cũng đảo điên, trước đây ko như thế, nhưng căn bản lắm bạn nghề nghĩ ngon nghẻ nên nhảy vào, thấy sự thực ko ngon lắm nên quay ra làm hàng *hái, hàng "vải dư" nghe cho oách rồi gọi là hàng vnxk loại 1, rồi này nọ. Sự thật vnxk là việt nam sản xuất để xuất khẩu nên nó là hàng auth ạ. Ví dụ em mà bảo uniqlo xuất xịn, tức là các bác mua hàng auth ở bên kia về cũng y như mua nhà em. Nhưng ai đó nói hàng uniqlo vnxk vải dư thì nó ko phải là hàng vnxk chuẩn đâu ạ, và giá có thể cao hơn hàng xịn luôn.

VNXK =Xuất xịn = AUTH (ngoài ra không có khái niệm khác)

Hàng *hái giá thường cao hơn hàng xuất xịn (nghịch lý này là có thực ở mảng quần áo vnxk)

Tuy nhiên vnxk có nhược điểm là hay có lỗi, nên đứng ở 1 khía cạnh nào đó thì có khá nhiều người chấp nhận thà mua hàng *hái. Lỗi ở đây e nói là lỗi hầu như nhỏ ko ảnh hưởng và ko nhìn thấy rõ

*** Nhân tiện nhà e không làm hàng chuyền hàng lên nên các xưởng may có hàng ko cần mời em đâu, nhà máy xuất khẩu dư xịn thì ok, e ôm đc sl nha.
--------------------
Hàng xuất xịn ko phải năm nào cũng có nhiều, vì thông thường nhà máy giữ vài năm mới cho ra, năm nay đúng vào năm cả áo cả quần về tưng bừng khói lửa, các bác qua e tha hồ mua, thích gì cứ nhích vì chả biết sang năm tình hình như nào
-------------------
e BỊ LỖI KO UP ĐC ẢNH CÁC bác Ạ, NÊN E UP ÍT :(

Sơ mi dài tay, giá khoảng 290k-350k-380k, Có tầm 800 mẫu khác nhau (không treo trùng mẫu) nên các bác qua e tha hồ mua, nhiều đến mức e ko nhớ đc hết luôn ấy :D

Sơ mi cộc tay hàng xuất xịn vốn hiếm, mọi đơn sản xuất để xuất đi đều có tỉ lệ cộc tay cực ít %, năm nay là năm hiếm hoi về nhiều do e ôm đc mấy nhà máy lận, nên các bác tranh thủ đi ạ, ko phải năm nào cũng thế đâu.

Có khoảng 400 mẫu cộc tay

Giá 250-290-350 tùy mẫu

Phông không cổ, có cổ tầm 160k - 250k-320k tùy mẫu, có tầm hơn 100 mẫu

Quần sooc có loại vải, kaki, cotton, da cá, thể thao.... giá 190k-250k, sooc jean 350-390k

Quần kaki và quần âu cũng siêu nhiều, nhiều như sơ mi luôn ạ.
Kaki có nhiều hãng lắm, uniqlo nhật rồi các hiệu của Hàn, của mỹ như Jcrew, Gap, đủ thứ

Hết số ảnh cho phép up rồi ạ, Do e đang bị lỗi up ảnh nên e ko up đc nhiều, chỉ nhắn nhủ các bác là cái gì cũng có thôi ạ, Em đảm bảo ko ở đâu nhiều hàng nói chung và hàng xuất xịn nói riêng như nhà em, các bác cứ vô tư qua quẩy nhiệt tình ạ
------------------------
Địa chỉ: 54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến
Mở cửa: 9am-9pm tất cả các ngày
Hotline: 034.799.1923
www.linhvnxk.com

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday