11/08/2015 Vinaphone km 100%, các bạn đã nộp thẻ?

Các thớt khác của tinnice
Status
Không mở trả lời sau này.

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Thấy cửa hàng treo bảng km 100% duy nhất ngày hôm nay 11/08 của mạng vinaphone. Có bạn nào nộp chưa? Mình lo làm túi bụi, vào nộp online thì thấy đúng là km 100%, mà hệ thống nộp thẻ trực tuyến liên tục bị lỗi, nộp không được.
Hồi hộp chiều làm về mua thẻ nộp.
Bạn nào nộp thành công chia sẻ nha, có đúng như vậy không??
Vinaphone muôn 555

lambinh2015

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác nào thử chuột bạch report lại kết quả.

Em nhận được tin nhắn từ tổng đài nhân dịp thành lập Tổng công ty VNPT Vinaphone miễn phí gọi nội mạng và gọi cố định từ số của em (trả sau), bắt đầu từ phút thứ 2 đến phút thứ 10. Không ham mà cũng không test vì quota cơ quan cấp 1 mil mà cố gắng xài cũng chỉ hết được 500 k.

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Đt thì không thấy vina nhắn tin thông báo.

Sent from my iPad using Tapatalk

haidove

blackberry danang
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mobi cũng có vụ này, nhưng phải gọi lên tổng đài hỏi số thuê bao của mình có thuộc diện 100% hay ko

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Cả 2 sim mình chả nhận được tin nhắn, chắc hên xui ai có tin nhắn mới được km, chứ hình như bà xã trưa mói nạp có được đâu.

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Vừa gọi 9191 đã được trả lời.
Tất cả thuê bao vinaphone... Nộp thẻ hôm nay đều được km 100% giá trị thẻ nạp. Không giới hạn số lần nha.

Sent from my iPad using Tapatalk

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Ơ xác nhận là được nhé, em vừa hỏi lại bà xã, không có tin nhắn nhưng vẫn được:D:D:D

dotuananh88

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E vừa làm 2tr Vina tại TGDĐ trừ 5% còn 1tr9. 4 cái 500k. Nạp 2 thẻ 500k đc 100% luôn chia đều 500k KM1, 500k KM2 và tất nhiên 1tr tk chính. Tin chuẩn đấy ạ, các bác tranh thủ đi. Nếu bên Vinaphone mai bị phạt vì cho km 100% thì hnay cũng phải kiếm tiền tỉ chứ ko ít.

dotuananh88

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mobi cũng có vụ này, nhưng phải gọi lên tổng đài hỏi số thuê bao của mình có thuộc diện 100% hay ko
Ngày nào hả bác. Sao e ko thấy tin đồn gì ở CQ e nhỉ. Hnay thì mưa nạp tiền, tin đồn khắp chốn :)

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Giờ xem thời sự mới hiểu vì sao today vina thoáng như vậy. Mừng vì thành lập vnpt vinaphone đó mà

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm