18h thứ 7 này (20/8/05) uống bia tại 171 đường Trường Chinh anh em HHVN nhé

Các thớt khác của Hassler

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hìhì
tình hình là thấy lâu lâu không gặp các anh nên thấy nhơ nhớ :D
em đề xuất chiều thứ 6 nay xong việc anh em ta hẹn hò nhau ở quán bia nào đó làm vài vại cho hạ hỏa nhỉ ???

đi nhé đi nhé đi nhé các anh ơi :)

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái nhà chú Hát lơ này. Toàn nổ súng trước rồi chạy mất dép. Bad đâu rồi táng cho nó một BÔ beer vào miệng :D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ô
lần trước em đem cả "bộ lòng" đi rồi còn gì
anh cứ táng em thê thì thôi em đành nhận vậy :D

hey

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bia ạ. Hehe. Em xin tiến cử một điểm cho các bác ạ. Em thấy đây là một địa điểm khá hay để tổ chức offline cho anh em. Họ lại còn sắp lắp cả wifi ạ.

Cái quán này mới mở ạ. Bia tươi tiệp - Quán nhà máy nước đá.

Địa chỉ: 198 Trần Quang Khải.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bia tươi thì hay đấy nhưng hình như giá cả không được phù hợp lắm cho một cuộc "ăn thùng uống vại" như offline!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh em Hanoi hoành tráng quá, anh em Saigon có tính toán gì không ? Nếu có chúng ta làm "cầu truyền hình" để anh em hai miền còn cụng ly nữa chứ :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Beer tươi chơi vài phát thôi. Làm cho đã thì thâm hụt ngân sách anh em gớm lắm. Cứ tìm bãi nào rộng rộng chiến đấu cho đã. Vớ vài tay như bad thì có mà tươi làm sao được. Em đề cử 171 Trường Chinh. Trông hơi nhếch nhác không vừa ý một số bác "sành địu", nhưng rộng rãi thoải mái, đỗ xe tải 7 tấn cũng được. :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Toybox said:
Beer tươi chơi vài phát thôi. Làm cho đã thì thâm hụt ngân sách anh em gớm lắm. Cứ tìm bãi nào rộng rộng chiến đấu cho đã. Vớ vài tay như bad thì có mà tươi làm sao được. Em đề cử 171 Trường Chinh. Trông hơi nhếch nhác không vừa ý một số bác "sành địu", nhưng rộng rãi thoải mái, đỗ xe tải 7 tấn cũng được. :D

Có phải quán Cây Gạo không chú Toybox?

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
heheh
các anh sắp xếp với nghĩ ra quán nào cũng được
miễn là anh em ta ngồi khề khà với nhau 1 tí :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...