2 máy palm có cài chung Palm Desktop trên 1 PC ko ?

thephuong

GẮN KẾT
em có 2 cái máy palm khác nhau . Thế thì cài cái Palm Desktop của 2 cái chung trên 1 PC có sao ko ạ ?

Em vẫn muốn sử dụng chung Hotsync ID trên cả 2 máy .

Thế thì khi Hotsync nó hotsync thế nào , có lộn tùng phèo lên ko ? Có mất dữ liệu backup ko ?

các bác chỉ giúp với
cám ơn

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thephuong said:
em có 2 cái máy palm khác nhau . Thế thì cài cái Palm Desktop của 2 cái chung trên 1 PC có sao ko ạ ?

Thế thì khi Hotsync nó hotsync thế nào , có lộn tùng phèo lên ko ? Có mất dữ liệu backup ko ?

các bác chỉ giúp với
cám ơn
Chú mới có một cái palm thôi mà đúng không? chưa đến lấy cái t3 về mà.
Lấy về đi rồi trả lời:d

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
OSX said:
Chú mới có một cái palm thôi mà đúng không? chưa đến lấy cái t3 về mà.
Lấy về đi rồi trả lời:d
Bác Hiệp này chơi ác nhá :D Khó dễ pà kon nhe :D
Mà bác gì đó ơi, nghe theo bác Hiệp đi, có cách mà, dễ lắm á :)

vuongiagia

GÂY DỰNG
thephuong said:

các bác chỉ giúp với
cám ơn

Bác nên nghe cuhiep đi, đến lấy máy và lấy luôn câu trả lời chính xác.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
trừi,trong lúc bác post bài thì chạy qua chỗ cuhiep lấy máy,lấy luôn đáp án,vậy khoẻ hơn nhiều nhỉ!!!

nghbk

GẮN KẾT
he he, máy mới tinh chưa có id thì lúc nào ấn hotsync nó chẳng báo là dùng user cũ hay tạo user mới, bác thích dùng chung thì cứ việc ấn vào cái user cũ thôi

thephuong

GẮN KẾT
nghbk said:
he he, máy mới tinh chưa có id thì lúc nào ấn hotsync nó chẳng báo là dùng user cũ hay tạo user mới, bác thích dùng chung thì cứ việc ấn vào cái user cũ thôi

em chỉ muốn hỏi là mấy cái dữ liệu backup nó có lưu thế nào , khi bấm hotsync thì nó biết hotsync là máy nào , vì 2 cái ID giống nhau mà .

@cuhiep : máy T3 em mua về cho thằng em bác ạ . còn em là xài máy khác cơ . Hi hi , đi chơi 2/9 hết sạch sẽ tìền rùi , đợi ngày mai có sẽ đến gom .

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thephuong said:
em chỉ muốn hỏi là mấy cái dữ liệu backup nó có lưu thế nào , khi bấm hotsync thì nó biết hotsync là máy nào , vì 2 cái ID giống nhau mà .

@cuhiep : máy T3 em mua về cho thằng em bác ạ . còn em là xài máy khác cơ . Hi hi , đi chơi 2/9 hết sạch sẽ tìền rùi , đợi ngày mai có sẽ đến gom .
nó cú backup theo hotsync id, bỏ mười cái vào nó cũng đều làm theo hotsync id không phân biệt máy khác nhau.
cẩn thận khi làm chung hotsync id với một máy os 4 và một máy os 5, nguy cơ chết rất cao.

thephuong

GẮN KẾT
cuhiep said:
nó cú backup theo hotsync id, bỏ mười cái vào nó cũng đều làm theo hotsync id không phân biệt máy khác nhau.
cẩn thận khi làm chung hotsync id với một máy os 4 và một máy os 5, nguy cơ chết rất cao.

thế nếu cài Palm desktop của 2 cái trên 2 phân vùng khác nhau , cần sync cái nào thì bật hotsync manager của cái đó .

có điều hồi trước em cài Desktop vô ổ D , ko phải C như mặc định thì bấm nút sync cái Hotsync manager chẳng phản ứng gì cả

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.