2 triệu thì mua được cái gì?

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tutuflores

xin mãi vợ mới cho được 2 triệu để mua máy cầm tay :)). Theo các bác thì khoảng tiền ấy mua được cái gì? Tớ thích Palm hơn.
Bác nào có cái gì vừa với giá 2t thì ới tớ một tiếng nhé. Cảm ơn.

voduy

GẮN KẾT
trước ông bạn Hassler bán T3 cũ gía đâu như 150$....

nếu PPC ,bạn thử để ý HP1945 xem sao, giá lòng vòng trong khoảng đấy thôi

Hijo VN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Với 2tr, thì chỉ có thể mua được Zire 31 cũ thôi, không mua được T3 hay Zire 72 cũ đâu các bác.

voduy

GẮN KẾT
có bác gì đó đang rao 1 em Hp1945 + 512MB = 3.5tr đó, trừ cái thẻ ra cũng được 2.7tr. mặc cả xuống 2,2 tr là được :D

taunpalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác Voduy nói sao mà nghe thấy giống như là chính bác đang bán con máy đó vậy. :d

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu thích Palm, bạn có thể tìm mua Tungsten T hoặc T2. Giá cũng khoảng đó, có thể được tặng thêm thẻ nhớ. PPC mà 2 tr chắc cũng khó tìm, mà mua được thì cũng chẳng ngon lành gì...
Theo mình mua Tungsten là ok nhất, pin, màn hình, bluetooth, thiết kế... đều ok. Thêm nữa vỏ Tungsten (trừ T5) làm bằng hợp kim, không bị xước, máy cũ nhưng nhìn vẫn ngon lành lắm.

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Ở trên cửa hàng cầm đồ số 19 Đặng Dung - HN, (CH đối diện số 22 nhé, có nhiều số 19 lắm) có 1 con Palm Sony Clié NX70V ROM tiếng anh còn khá đẹp, máy hoạt động tốt. Chỉ có máy, sạc, sync. Giá khoảng 1.5Triệu. Chúng nó mời em mua nhưng em không thích Palm.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.