28-4 các bác có rảnh không

Các thớt khác của phudongsoft
9 Tháng tư 2007 lúc 11:37
Xem ngày theo Lịch Phù Đổng thì ngày 28/4 rất đẹp. Em dự định làm 1 buổi gặp mặt thân mật vào ngày 28/4, đồng thời miễn phí bản Lịch Phù Đổng 3.0 cho PPC, 1.2 cho các dòng hỗ trợ Java, 1.1 cho PC. Nhưng mà lại bị trùng với đợt du lịch 30/4, nghe nói là du lịch 30/4, 1/5 đang cháy chỗ. Mà nghỉ mát thì chưa phải là thời điểm đẹp.
Hôm 28/4 các bác có rảnh không ạ.

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 14:25
Em rãnh dưng mà em ở HCM thì làm sao anh?
hehe
Trời ạ, thế mà cũng phải hỏi!!
Theo thông tin vỉa hè, chú cuongnn sẽ bay vào trong đó chuyến sáng sớm, phục vụ anh em trong đó xong sẽ bay ra HN tiếp tục phục vụ anh em ngoài này.:eek:
Hay là bác bay ra HN kết hợp du lịch và cài Phu Dong 3.0 nhé:D

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 14:35
28-4 anh bận mất rồi Cường. Bao giờ thì khai trương công ty vậy?

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 21:14
28-4 anh bận mất rồi Cường. Bao giờ thì khai trương công ty vậy?
Công ty cũng bé nên em không định làm khai trương. Em định nhân tiện giới thiệu sản phẩm mới thì mời các anh em đến góp vui luôn. Nghe chừng kế hoạch dịp 30/4 nhiều người bận quá. Em gọi điện mấy nơi thấy báo bận hết, nên mới bảo cậu em thử hỏi anh em HHVN xem sao. Để em xem lại ngày vậy :D

Vì là gặp mặt anh em giới thiệu sản phẩm, nên ngày hôm đó sẽ phát hành miễn phí trên toàn quốc, đủ các phiên bản luôn

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday