2G up lên 3.1.2 custom chạy ổn ko?

khuongduy0468

NHẬP HỘI
Mình đang dùng con 2G 8GB, thấy iphone.handheld.com.vn có firmware custom 3.1.2 http://iphone.handheld.com.vn/?page_id=2063

mình ko biết up thẳng lên, bằng cách dùng itunes 9 có được ko? và bản này chạy ổn định ko các bác, có nên up ko?

cảm ơn các bác giúp đỡ.
Lỗi hơi bị nhiều, fw gốc cũng như custome. Cài apps, games không rõ xíu là đá nhau bôm bốp. k pík có ai bị như mình k?

hkco

NHẬP HỘI
nhung khi minh up len 3.1.2... mang hinh hien ra bieu tuong itune va cong cap...kg xam nhap vao mang hinh iphone dc...hichic...bi gi vay ban?

namanh1208

GẮN KẾT
nhung khi minh up len 3.1.2... mang hinh hien ra bieu tuong itune va cong cap...kg xam nhap vao mang hinh iphone dc...hichic...bi gi vay ban?
Tình trạng này là do khi bạn restore xong, chưa chạy phần mềm blackra1n để jailbreak... Bạn search trên diễn đàn để down về nhé...

HemakA

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ko phải ổn mà rất ổn, update xong mình thấy ram trống luôn thừa nhiều hơn bản cũ (sau khi free up). Mình update trực tiếp từ iTunes và down blackrain về jailbreak, rồi cài cydia (có thể phải cài cả OpenSSH nữa để chạy PCsuite) và mọi thứ mà ko gặp trở ngại gì. Nói chung là rất ổn định và chưa thấy lỗi nào.

palmist

GÂY DỰNG
mình thì cài bản custom xài ổn định cả tháng nay rồi, bạn cho email mình gửi bạn dùng thử

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.