30 - 4, 1 - 5 các anh định làm gì?

Các thớt khác của Hassler

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 08:40
Đợt này nghỉ cũng dài dài, em đang định đi Huế chơi mà ko biết tình hình phòng ốc thế nào.
Tiện thể hỏi xem mọi người đợt tới có định đi đâu chơi ko hay là loanh quanh ở Hàng Giường Hàng Chiếu :D

9 Tháng tư 2007 lúc 08:45
Đợt này nghỉ cũng dài dài, em đang định đi Huế chơi mà ko biết tình hình phòng ốc thế nào.
Tiện thể hỏi xem mọi người đợt tới có định đi đâu chơi ko hay là loanh quanh ở Hàng Giường Hàng Chiếu :D
Anh định đi xe ô tô đến đó, đi từ 26 đến mùng 2 về. Chú có định đi cùng không?????:cool: :cool: :cool:

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
9 Tháng tư 2007 lúc 08:57
cũng tầm này năm ngoái em đi Huế, tiện ghé Hội An rồi lang thang quay lại Đà Nẵng lun
đi nhõn có 2 người nên nhảy xe tour đi khỏe re, mỗi tội đúng dịp nghỉ lễ nên đông
em thấy xuống Hội An thuê phòng rẻ mà đẹp, ko hiếm phòng như ở Huế

Lam Sơn

Super Moderators
9 Tháng tư 2007 lúc 10:12
Ha! ha! Năm nay được nghỉ lễ hơi bị nhiều nhưng cũng không biết đi đâu? Tại vì đi cũng nhiều rồi, biết rằng đất nước mỗi ngày một đổi mới, thay đổi từng ngày, năm nay khác năm rồi nhiều lắm.

Hai vợ chồng Lam sơn tính tới tính lui rồi cũng đi nhưng đi thăm các trẻ em mồ côi, các trẻ em nghèo hiện nằm trong các bệnh viện, các cụ già neo đơn trong các trại dưỡng lão và dĩ nhiên sẽ có kèm theo những phần quà nho nhỏ gọi là của ít lòng nhiều cho tất cả đều vui, số tiền quà này là do vợ của Lam Sơn để dành, hai vợ chồng tính đi HongKong chơi. Ngày 30-4 là ngày vui của mọi người mà.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 11:22
@Love: Em iu Nhật Bổn hả Cu Vịt? Dạo này anh Tuấn Phương nhà chú còn còm ốm yếu không vậy

Riêng em: nghỉ 6 ngày, lấy 2 xe rủ chúng bạn làm một vòng 2 tỉnh Thái Bình - Nam Định, tất cả các địa danh ở đó chơi.

Đồ nghề khoe tí ti: Có mang theo KissN (cũ rích) và 4 ống - mới này). Hy vọng không bị mưa.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
9 Tháng tư 2007 lúc 11:59
Hai vợ chồng Lam sơn tính tới tính lui rồi cũng đi nhưng đi thăm các trẻ em mồ côi, các trẻ em nghèo hiện nằm trong các bệnh viện, các cụ già neo đơn trong các trại dưỡng lão và dĩ nhiên sẽ có kèm theo những phần quà nho nhỏ gọi là của ít lòng nhiều cho tất cả đều vui, số tiền quà này là do vợ của Lam Sơn để dành, hai vợ chồng tính đi HongKong chơi. Ngày 30-4 là ngày vui của mọi người mà.
Thật là hiếm người có tấm lòng và điều kiện như bác! Em chỉ có lòng mà không có điều kiện.

Dịp lễ năm nay chắc em loanh quanh với luận văn và đi thăm con gái ở quê thôi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday