CHIA SẺ 30GB FW phần mềm điện thoại Nokia

aoxanh990

Cháu lên 3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Do máy chủ của nokia đã đóng cửa từ rất lâu nên các bạn muốn down load phần mềm để Flash lại phần mềm cực kỳ khó khăn trong việc tìm fw . Chính vì vậy mình xin chia sẻ bộ fw của mình sử dụng trong suốt 7 năm qua. Mình đã test và chạy rất nhiều rồi nên mọi người yên tâm sử dụng

Download : http://axmobi.net/tong-hop-fw-nokia-day-du-tieng-viet.html

Các bác có thể xem thêm hướng dẫn chạy lại phần mềm điện thoại NOKIA bằng Phoenix đơn giản tại đây :
http://axmobi.net/chay-phan-mem-dien-thoai-nokia-don-gian.html

Mọi thắc mặc các bạn có thể để lại comment tại topic này mình sẽ giải đáp trong phạm vi những điều mình biết. Mình cảm ơn mọi người .... Rất mong được kết nối với những người yêu thích NOKIA

Liên lạc với em qua facebook ạ : fb.com/axmobi

tanthanh82

GÂY DỰNG
Bác xem em mua con nokia e61 bản softbank của bác nghe gọi ok, bắt sóng wifi ok nhưng không kết nối được.. theo tìm hiểu thì đây là con máy còn nợ cước bị lock hình tam giác
Cách 10 phút nó lại thông báo check message liên tục ah

Sent from my iPhone using HHVN Mobile

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Bác xem em mua con nokia e61 bản softbank của bác nghe gọi ok, bắt sóng wifi ok nhưng không kết nối được.. theo tìm hiểu thì đây là con máy còn nợ cước bị lock hình tam giác

Bác thử tìm fw của nó download về úp thử chơi xem có hết ko? Theo em nghĩ là sẽ hết đó ạ, vì bảo mật symbian này cũng đơn giản, hack được mà bác.
Ps: mấy file e tìm download thử ở link bài viết giờ để pass hết oy, hỏi xin pass mà e thấy hem còn support nữa.

tanthanh82

GÂY DỰNG

Bác thử tìm fw của nó download về úp thử chơi xem có hết ko? Theo em nghĩ là sẽ hết đó ạ, vì bảo mật symbian này cũng đơn giản, hack được mà bác.
Ps: mấy file e tìm download thử ở link bài viết giờ để pass hết oy, hỏi xin pass mà e thấy hem còn support nữa.

Thanks bác tít nhé. Giờ lại ko có cable với lại tìm fw chắc mệt mỏi bác nhỉ

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT

Thanks bác tít nhé. Giờ lại ko có cable với lại tìm fw chắc mệt mỏi bác nhỉ

Cái hơi mất công đi kiếm là cọng cáp thôi bác ạ. Cơ mà cứ chịu khó vọc vạch mầy mò, thành công đc nó mới khoái bác ạ, chứ ko bỏ công sức, đam mê thì sẽ ko có ý nghĩa và giá trị.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhiều nguồn tin đã cho biết, rằng cặp kính thực tế ảo thế hệ tiếp theo mà Sony sẽ cho ra mắt trên nền tảng PlayStaiton 5 sẽ có rất nhiều công nghệ mới để cạnh tranh tốt trên thị trường kính ...