3D tại gia " Tiền mất tật mang" - nỗi lòng thấu trời xanh

Các thớt khác của hangnguyen84

ookk_0123

HH POML
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chờ đợi một thời gian nữa đi bác sẽ có 3D trực tiếp trên màn hình tivi xem cho thoải mái, nghĩ tới cảnh cứ mỗi lần muốn xem 3D thì phải đeo cái kính đó vô là đã thấy bất tiện rồi.

admin

Staff member
GÂY DỰNG
Đừng vội 3D làm gì. Vì chẳng có nhiều phim 3D mà xem đâu. Đến HD đã gặp vấn đề rồi, nói gì đến 3D. :D

tiennm

MÁY HỎNG
Chả hiểu khoa học tiện nghi ở chỗ nào, mình xem 1 lần rồi thề không bao giờ xem lần thứ hai!!!%^&%^*& :(

bphuong141

GÂY DỰNG
Bây giờ mua tivi 3D thì giống như cái thời cổng HDMI ra đời ấy. tivi có hỗ trợ nhưng hiếm có đầu DVD nào hỗ trợ, hoặc có thì giá của nó cũng trên trời.

HhNDL82

GÂY DỰNG
Nhiều người thấy đeo kính 3D bị nhức mắt. Và thực tế mình cũng ko thích xem 3D

Ngoài ra, bây h các sản phẩm 3D chưa nhiều. MÌnh nghĩ tầm 6 tháng đến 1 năm nữa hãy mua thì hợp lý hơn.

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Nhiều người thấy đeo kính 3D bị nhức mắt. Và thực tế mình cũng ko thích xem 3D

Ngoài ra, bây h các sản phẩm 3D chưa nhiều. MÌnh nghĩ tầm 6 tháng đến 1 năm nữa hãy mua thì hợp lý hơn.

Môi trường 3D chính là tạo ảo giác cho người xem, nếu xem liên tục sẽ rất có hại cho mắt và thần kinh.

VietMotor

GÂY DỰNG
Nói chung mình thấy 3D bây giờ chưa có gì hấp dẫn cả , đầu tiên là nguồn phát gốc , phải quay bằng các máy quay 3D chuyên dụng nếu đầu tư không kỹ thì hình ảnh cũng không được đẹp , các cảnh quay thì phải hoành tráng mới thấy 3D là đẹp còn cảnh thường thì mình nghĩ 2D còn hơn =====> chỉ có phim đầu tư nhiều tiền , cảnh quay hoành tráng thì mới thấy 3D là hay , mà cái này thì chạy ra rạp xem mới thích , còn lại có lẽ tạm thời vẫn dùng 2D thôi .

Em thấy các bác xem phim 3D cho biết công nghệ thôi chứ xem nhiều đau mắt lắm :((.Em biết mấy cha mua TV 3D xem được độ 1 tháng thấy chán liền àh.Đợi chờ đợi vào công nghệ phát triển tiếp thôi.

nmp20

GÂY DỰNG
3D thì ra rạp xem cho nó hoành tráng, xem ở nhà chán chết lại tốn tiền

dcdk

GÂY DỰNG
mình hiện đang xài 3d led tivi ở nhà. coi rất thích đẹp và tiện hơn ở rạp nhiều... kính 3D thì bây giờ cũng ko mắc như lúc trước nữa tivi 3D thì giờ rẻ hơn lúc trước nhiều rồi. Nếu bác có tiền thì cũng đáng để đầu tư lắm ;;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Anh đại nhà em năm nay vô lớp 1, đang ngâm cứu bộ bàn (ghế) học cho nó để ngồi đúng tư thế, không mỏi lưng và hạn chế ảnh hưởng cột sống sau này.
anh chị em nào có kinh nghiệm mua sắm sản phẩm này rồi, nhờ tư vấn cho em với.
do, tham khảo nhiều chỗ ...