3GS Lock Tuần 46, unlock BlackRa1n, Dính lỗi bootrom Muốn cài winterboard

hungbt85vn

NHẬP HỘI
3GS Lock Tuần 46, unlock BlackRa1n, Dính lỗi bootrom Muốn cài winterboard chắc là không đc nhi?@-), có bác nào có cao kiến về vấn đề này không, mỗi lần cài j ở cydia mà phải Reset máy thì lại đính boot!

Ayotran

NHẬP HỘI
Hiện nay có một số bài viết ở các diễn đàn khác về vấn đề này, Bạn có thể làm cho iphone của mình không dính cáp nữa khi reset lại máy.
mình đã làm và thành công. Cài Winterboard thoải mái.
Tham khảo thêm bên TinhTe.com nha bạn

gamo2003

GÂY DỰNG
Hiện nay có một số bài viết ở các diễn đàn khác về vấn đề này, Bạn có thể làm cho iphone của mình không dính cáp nữa khi reset lại máy.
mình đã làm và thành công. Cài Winterboard thoải mái.
Tham khảo thêm bên TinhTe.com nha bạn

Đúng là như vậy, nhưng với điều kiện là bác phải làm đúng , nếu không lại vô tình vất một con iphone nữa vào tủ hoặc là cho em nó đi unlock cứng đấy .....

starmovies68

GÂY DỰNG
Bên Tinhte có hướng dẫn khắc phục lỗi BootRom rùi mà bác, hình như dùng sim để active gì đó vì máy mình tuần thấp nên cũng ko để ý lắm, bạn sang tim hiểu nhé. Thân :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...