6365 lúc rung,lúc ko

TuanKTS

NHẬP HỘI
Các bác ơi!!!con 6365 của tôi có lúc chả thấy rung gì cả,lắc nhẹ vài cái lại rung ầm ầm,báo hại tôi bị lỡ nhiều cuộc gọi quá.Vậy có cần đem đi bảo hành ko vì ko phải lúc nào nó cũng ngỏm như thế.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có lẽ do cục rung của máy bạn có vấn đề, anh thử Hard reset máy lại, nhưng đừng cài phần mềm thử xem còn bị tình trạng trên không, nếu còn phải bảo hành thôi.

snakevn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cái bệnh đó bạn fải hard reset lại thì mới giải quyết triệt để

qtmobile

GÂY DỰNG
kts-ANHTUAN said:
Các bác ơi!!!con 6365 của tôi có lúc chả thấy rung gì cả,lắc nhẹ vài cái lại rung ầm ầm,báo hại tôi bị lỡ nhiều cuộc gọi quá.Vậy có cần đem đi bảo hành ko vì ko phải lúc nào nó cũng ngỏm như thế.

Do tiếp xúc của cục rung thôi, không phai HR làm gì mất công. Nếu máy còn bảo hành thì đem ra cho họ sửa. Nếu tự làm cũng được nhưng bác phải khéo 1 tí.

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thường thì máy Hp được bảo hành toàn cầu. Tốt nhất là bác mang ra trung tâm HP bảo hành nhé.

No Mercy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bác ANHTUAN, nếu máy của bác vẫn còn bị tình trạng như vậy thì có thể đem qua mình xem giúp cho nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...