64 up to 224???

Các thớt khác của subi
Status
Không mở trả lời sau này.
11 Tháng sáu 2007 lúc 09:46
Mấy bác cho em hỏi mấy cái laptop nó ghi thông số card VGA la 64Mb up to 224Mb nghĩa là sao? Có phải là nó sẽ được Ram chia sẻ phần dung lượng kia ko?
À mà mấy cái card xài chung với Ram như thế thì có tốt bằng card bình thường ko (VD em thấy có mấy cái ghi rõ ràng là 128Mb VGA+128Mb(share)Ram thì có bằng hẳn 1 cái 256Mb ko?(ý em là chơi game có dc ko đấy mà))

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 11:10
Mấy bác cho em hỏi mấy cái laptop nó ghi thông số card VGA la 64Mb up to 224Mb nghĩa là sao? Có phải là nó sẽ được Ram chia sẻ phần dung lượng kia ko?
À mà mấy cái card xài chung với Ram như thế thì có tốt bằng card bình thường ko (VD em thấy có mấy cái ghi rõ ràng là 128Mb VGA+128Mb(share)Ram thì có bằng hẳn 1 cái 256Mb ko?(ý em là chơi game có dc ko đấy mà))
Lần sau bạn vui lòng kiểm tra xem câu hỏi của mình đã có ai hỏi chhu7a nhé, dùng chức năng "Search".

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday