7xx USD mua laptop loại nào ???

Các thớt khác của it4davn

it4davn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2007 lúc 08:56
Tôi có khoảng 7xx USD, tôi yêu cầu Laptop như sau :::
- Phải Là Centrino 1,6G hoặc Core 2 Duo RAM 512, Pin 6 cell trở lên
Anh em nào biết chỗ nào bán rẻ, chính hãng, tôi ở HCM
xin anh em giúp giùm

a` quên phải new 100% box

đa tạ anh em

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 14:05
Thách kẹo bác mua được !!!

Xin lỗi hơi mất lòng, giá đó, cấu hình đó, mà lại là 100% new box thì may ra mấy con 15 inh thì còn hi vọng. Mà 15inh thì mua béng máy để bàn cho xong ! 15inh mà còn được gọi là laptop thì hơi lạ.

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 15:02
cũng ko đến mức phải làm mấy con 15in, tuy nhiên với số tiền đó nếu có core2 thì sẽ ko có mới 100% và ngược lại nếu mới cũng khó có core2

Lam Sơn

Super Moderators
13 Tháng hai 2007 lúc 22:40
Tôi có khoảng 7xx USD, tôi yêu cầu Laptop như sau :::
- Phải Là Centrino 1,6G hoặc Core 2 Duo RAM 512, Pin 6 cell trở lên
Anh em nào biết chỗ nào bán rẻ, chính hãng, tôi ở HCM
xin anh em giúp giùm

a` quên phải new 100% box

đa tạ anh em
Xin thành thật chia buồn cùng Bác,

Với số tiền của Bác hiện giờ không thể nào có máy với cấu hình như yêu cầu. Bảo đảm với Bác 100% luôn, Bác cũng không cần phải đi tham khảo làm chi. Xin mách với Bác, nếu chưa cần lắm Bác có thể chờ đến khoảng tháng 6/2007 xem sao? Hy vọng này có thể đạt 65% nhưng máy có nhãn hiệu không được nổi tiếng lắm. Chào thân mến.

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 23:50
Xin thành thật chia buồn cùng Bác,

Với số tiền của Bác hiện giờ không thể nào có máy với cấu hình như yêu cầu. Bảo đảm với Bác 100% luôn, Bác cũng không cần phải đi tham khảo làm chi. Xin mách với Bác, nếu chưa cần lắm Bác có thể chờ đến khoảng tháng 6/2007 xem sao? Hy vọng này có thể đạt 65% nhưng máy có nhãn hiệu không được nổi tiếng lắm. Chào thân mến.

cũng ko hẳn là 100% đâu, nếu có người quen bên nước ngoài ( sing gì đó) thi vần mua được, thằng bạn em nó vừa nhờ mua 1 con dell 799$ bên sing, ram 2G luôn chứ ko phải 512, ko nhớ lắm là core2 hay là core duo nhưng kảh năng là core2 :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2007 lúc 23:57
cũng ko hẳn là 100% đâu, nếu có người quen bên nước ngoài ( sing gì đó) thi vần mua được, thằng bạn em nó vừa nhờ mua 1 con dell 799$ bên sing, ram 2G luôn chứ ko phải 512, ko nhớ lắm là core2 hay là core duo nhưng kảh năng là core2 :D
Nghe bác nói chắc RAM bus 133 và là pentium 2 chứ em ko nghĩ có core 2 hay core gì gì đâu:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào tất cả anh em,

Một số anh em phản ảnh dưới Avatar của mình có nhiều chức danh quá: NHẬP HỘI, GÂY DỰNG, GẮN KẾT v..v... và có ý muốn rút gọn chỉ giữ lại chức danh cao nhất.

Nay tôi thông báo nếu anh em nào có nhu cầu rút gọn thì ghi danh tại đâ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday