8310 cần góp ý

tiz8x

NHẬP HỘI
Rom của minh đang là 4.2 cho mình hỏi tỉ lệ up rom thành công là bao nhiêu,giờ mình muốn up rom lên 4.5 nhưng sợ bị sịt mà của hàng người ta ko bảo hành với trường hợp tự í up rom.
Các bạn cho mình ý kiến với nhất là với ai xài BB 8310
Ah cho mình hỏi cách cài từ điển trên thẻ nhớ vói
Thx trc moi người!

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu máy bạn là máy nguyên bản thì 99% thành công, trừ trường hợp đang up giữa chừng rút điện hoặc cúp điện :)
Cách cài từ điển trên thẻ nhớ thì bạn vào tham khảo topic này nhé : http:// www. tinhte. com/forum/t79278-11/

ngobeo

x x x
GÂY DỰNG
Cửa hàng nào chuối nhỉ. Chắc là cái cừa hàng chuyên bán hàng Tàu khựa. Bạn đến đó bảo nó up cho vậy.

777

GÂY DỰNG
Up mạnh đi bác, dùng BB mà không được nghịch thì dùng làm gì, dùng No cho nó lành.

tiz8x

NHẬP HỘI
Đúng,bác này nói hay,đã xài BB mà ko dám vọc thì vứt.
Có tiền mua BB là bình thường nhưng mua BB mà chỉ để gọi nhắn tin.. mà ko biết vọc thì mua cuc gạch hay đt tàu cho nhanh.

nestee

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Rom của minh đang là 4.2 cho mình hỏi tỉ lệ up rom thành công là bao nhiêu,giờ mình muốn up rom lên 4.5 nhưng sợ bị sịt mà của hàng người ta ko bảo hành với trường hợp tự í up rom.
Các bạn cho mình ý kiến với nhất là với ai xài BB 8310
Ah cho mình hỏi cách cài từ điển trên thẻ nhớ vói
Thx trc moi người!

nếu bác đảm bảo hàng của bác ko phải dolly thì cứ vô tư cài lên 4.5 thui, nếu có bị cúp điện giữa chừng thì xóa đi, cài lại thui, hem sao hết
lên 4.5 sử dụng được nhiều phan mềm hơn 4.2

matmeo7979

GÂY DỰNG
Pác xem bản ROM của pác đang dùng là bao nhiêu đã rồi dow về .... sau đó mới up lên bản 4.5 ..... nếu quá trình up Rom máy báolooin thì pác remove bản lỗi và cài lại bản cũ là oki .

smallguy73

GÂY DỰNG
Ghét nhất chỗ nào bán BB mà lại bảo là không BH khi tự ý uprom ...cái đấy chỉ là ngụy biện cho việc bán hàng rởm thôi...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...