ặc ặc... cellfone cho baby.....

Các thớt khác của dtnni

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ

emmiu

Vào HHVN có lọng che đầu!
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hình như con này có 1 sừng thôi, cái dấu (+) kia là speaker

có con này Xelibri 6 :D Đang đi chợ mà có điện thoại, mấy bà bán hàng tưởng mình bị chập dây thần kinh.

Attachments

• X6 1.jpg
    X6 1.jpg
    76.2 KB · Đọc: 25
  • X6 2.jpg
    X6 2.jpg
    74.7 KB · Đọc: 28

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tại seo con cell này chỉ có 4 phím số và 1 phím 911 vậy hả bác? thế thì gọi làm seo được :-?

DrGamo

GÂY DỰNG
emmiu said:
Nhìn cái hình "bán thân" ở bên trái, chếch phía dưới có kèm chữ link "News... Handset for the kid" thì đúng là 2 sừng đó chứ các bác nhỉ?

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
emmiu said:

có con này Xelibri 6 :D Đang đi chợ mà có điện thoại, mấy bà bán hàng tưởng mình bị chập dây thần kinh.

Xin hỏi bạn mua con này ở đâu vậy? Tôi đang kiếm một con để tặng nửa kia của mình. Cám ơn bạn

emmiu

Vào HHVN có lọng che đầu!
THÀNH VIÊN DANH DỰ
X6 này mua ở HN, giá rất rẻ nhưng có 1 con duy nhất. Còn ở SG nghe nói có 1 hàng dtdd ở Pasteur có nhiều hàng Xelibri trong đó có con X4 nhỏ xíu bác ạ.

sieutuyet

NHẬP HỘI
Cái loại child-phone này bữa trước cũng nghe báo nào nói rùi, đại loại là số 1 gọi ba, số 2 gọi mẹ, số 3 gọi nhà, số 4 gọi bồ, còn như bị bồ nó híp thì nhấn "nine one one" gọi pô lít tới giúp thôi à! nhìn 2 sừng giống Pokemon các bác nhỉ!? :D

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
em thấy qua được 2 con xebliri này rồi ... một con hình như quả trám, một còn hình bầu bầu chả biết tả thế nào... nhưng cảm giác 2 con đó chắc bị giằng vặt dữ lắm rồi nên ọp ẹp ... nhưng phải nó là ấn tượng... dùng làm trang sức đeo cổ... chả thằng nào biết để giật :p

nnk

GÂY DỰNG
2 con X6 của bác post không phải chỉ có 1 con đâu nhá, con bạn em nó dùng này, 2 chị em nhà nó đã là 2 cái rồi, nhận xét sau khi mượn nó sờ 1 tí là : chán vô kể, chỉ được cái đẹp mã, khó dùng, khó cầm vô kể.Đúng là 2 con này cũng rẻ, giá không hề đắt tí nào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt