Ặc cái gì thế này quảng cáo kiểu j kì vậy

Các thớt khác của mrefashion

mrefashion

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 15:58
http://www.lge.com.vn/news/?cid=2&nid=265
Không hiểu nữa ...

Một trong những phản hồi phổ biến nhất từ phía khách hàng mua Tivi mỏng LCD và plasma là chất lượng hình ảnh không được cao khi xem các kênh truyền hình thông thường (tín hiệu analog). Song LG32LB1 tích hợp 2 hộp kênh (tuner) là giải pháp tốt nhất khắc phục nhược điểm này.

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 16:26
Ơ, mình cũng vừa thấy bác nào đó post cái này trong bõ mua bán cứ tưởng là bác í nghĩ ra ai ngờ lại là thông tin chính thức từ chính hãng LG cơ à. Có lẽ người dịch từ nguyên bản tiếng Hàn sai xót gì đó chăng? càng nhiều tuner thì càng đẹp lần đầu tiên nghe thấy như thế , thật không hiểu ra sao lun.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 17:51
Ơ, mình cũng vừa thấy bác nào đó post cái này trong bõ mua bán cứ tưởng là bác í nghĩ ra ai ngờ lại là thông tin chính thức từ chính hãng LG cơ à. Có lẽ người dịch từ nguyên bản tiếng Hàn sai xót gì đó chăng? càng nhiều tuner thì càng đẹp lần đầu tiên nghe thấy như thế , thật không hiểu ra sao lun.
Ý bác nói bài của em fải ko ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday