AC thua rồi :(

Các thớt khác của ducga

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tuy em ko được xem nhưng lên livescore xem kết quả thì buồn quá, cơ hội đọat chức vô địch gần như đã tuột khỏi tầm tay rồi. Mà đá chán thật đấy trên sân nhà còn thua, buồn ơi là buồn.... Thôi chỉ còn hi vọng ở C1 vậy, không biết có xuyên thủng được bức tường thép hiệu Liver không đây ...
(Thread dành cho fan Milan các bác nào ko fải đừng mắng em post linh tinh nha tội nghiệp. )

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
MiLan ơi hỡi MiLan
Thôi thôi ta quyết phụ nàng từ đây !
Cả Milan được mỗi thằng chép chem kô - nga ngố.
ghét cái thứ bóng đá không bùng nổ.
p/s: Thêm thằng cu ka ka ka kaka nữa tàm tạm.
MiLan ơn đá bóng mà suốt ngày cứ ngoái về wa khứ thì đá ra răng được.

tuethuc

GẮN KẾT
bàn thua hơi nhảm, nguyên hàng hậu vệ xịn nhất trái đất tự nhiên chôn chân tại chỗ, để chú trezegol wá thải mái đánh đầu ghi bàn, thật đáng trách.

20cent

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thui đừng trách Milan, vì Juve đá hay thui...hihi...cả 2 đội mình thích đều đứng nhất nhì scudeto thì còn gì bằng!!!

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tuethuc said:
bàn thua hơi nhảm, nguyên hàng hậu vệ xịn nhất trái đất tự nhiên chôn chân tại chỗ, để chú trezegol wá thải mái đánh đầu ghi bàn, thật đáng trách.

Hic hic. Xịn nhưng dừ quá rồi làm gì thằng trê nhà qué nó chả đì được. Thay máu đi, năm ngoái ăn may hai phát liền (không ăn may thì cũng là chơi phòng thủ bê tông). Mình khoái chất bùng nổ của juve - đặc biệt là những cú chạy cắt mặt sân của chú em người Czech.

coco82

Siêu cấp vô địch
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
akichinh said:
Thua do Colina, ông này fan Juve

Cái này người ta gọi là “ đái dầm đổ tại ch.m” :D !!!
Juv vô địch rồi! AC không còn may như 2 trận gặp PSV đâu!

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hà hà, thế là cũng nhiều người quan tâm đến AC nhỉ.
Tôi cũng buồn chẳng muốn post, AC đã già nên kô thể đá 1 tháng 10 trận như tháng trước được, đó là sự thật. Tuy nhiên trận rồi Bà đầm chiến khu vực quá chặt, họ cũng xứng đáng đoạt Scudetto mùa này. Họ chả còn gì để chiến ngoài cái cúp này. AC già lại tham nên kô thể làm vui lòng fans được. Mùa sau chắc phải cải tổ quân số thôi.
Dẫu sao tôi cũng hài lòng, với đội hình như thế vẫn dự chung kết Champion League thì thật... phi thường.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Haha, các bác không đọc TT&VH à? An ủi cho các tifosi của Milano là BC Ý đã không tiếc lời trách móc, chê bai ông già Colina - dothori nhiều còi méo đã fải xuống bắt 15 trận Serie B mùa này! Trận thua vừa rồi của AC, có công rất lớn của Re!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt