Acer 3054 Không khởi động được

Các thớt khác của mtuan12

mtuan12

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng năm 2007 lúc 13:15
Em xài con Acer 3054 mà không hiểu hôm qua làm sao nó khởi động chậm rì rồi xuất hiện màn hình xanh chữ trắng ĐEm đi bảo hành người ta bảo ổ đĩa chậm không cài được Win . Mà ổ em là CD Rewrite/DVD Combo . Mấy bác cho e\m hỏi máy em bị làm sao và người ta nói thế đúng không

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng năm 2007 lúc 15:31
Em xài con Acer 3054 mà không hiểu hôm qua làm sao nó khởi động chậm rì rồi xuất hiện màn hình xanh chữ trắng ĐEm đi bảo hành người ta bảo ổ đĩa chậm không cài được Win . Mà ổ em là CD Rewrite/DVD Combo . Mấy bác cho e\m hỏi máy em bị làm sao và người ta nói thế đúng không
Chỗ nào nhận bảo hành cho bạn mà buồn cười quá vậy? Nếu ổ chậm quá không cài được Windows thì chỗ bảo hành phải bảo hành cho bạn cái ổ đó chứ?

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng sáu 2007 lúc 17:39
Họ nhận bảo hành nhưng bảo là ổ cứng hỏng nên phải đem đi Sài Gòn bảo hành Liệu em có được quyền đổi ổ cứng mới hay phải chờ đợi many many thời gian nhỉ Em mới mua có 1 tháng
Cái đó tùy thuộc chính sách bảo hành của cửa hàng, khi mua máy nếu bác không thỏa thuận và ký kết gì với cừa hàng thì bây giờ họ nói sao cũng phải chịu thôi.

BongHongXanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng sáu 2007 lúc 17:44
Bác mang đến BH tại hãng ở tòa nhà WinCom thì phải !
Nếu nó không giải quyết bác gặp thằng trưởng phòng bảo hành của nó !
Cd của bác đọc kém, Chết Hãng phải bảo hành;

- Bác bảo hành chỗ nào mà chuối thế !

Chỗ nào nhận bảo hành cho bạn mà buồn cười quá vậy? Nếu ổ chậm quá không cài được Windows thì chỗ bảo hành phải bảo hành cho bạn cái ổ đó chứ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday