Acer cài OEM của Dell

Các thớt khác của pian
24 Tháng một 2008 lúc 12:23
Các bác cho em hỏi với ạ. Em cài bản Ultimate OEM của Dell vào máy của em, rất ngon, cài rất nhanh nhưng có điều cái webcam giờ ko biết dùng thế nào nữa. Em đã cài đầy đủ driver cho nó mà vẫn ko nhận, dù khi chat vẫn dùng được. Em muốn win nhận webcam ngay trong My Computer luôn thì em phải làm sao bây giờ các bác, như dùng XP ấy chỉ cần vào My Computer là cái camera lù lù ở đó,rất tiện.
Em cám ơn ạ.

vuco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 13:58
Các bác cho em hỏi với ạ. Em cài bản Ultimate OEM của Dell vào máy của em, rất ngon, cài rất nhanh nhưng có điều cái webcam giờ ko biết dùng thế nào nữa. Em đã cài đầy đủ driver cho nó mà vẫn ko nhận, dù khi chat vẫn dùng được. Em muốn win nhận webcam ngay trong My Computer luôn thì em phải làm sao bây giờ các bác, như dùng XP ấy chỉ cần vào My Computer là cái camera lù lù ở đó,rất tiện.
Em cám ơn ạ.
Đó là vì bản Vista cho Dell không có phần mềm cho cái Camera của bác mà chỉ có driver nên trong các chương trình chat gọi được camera, bác vào đây mà download nhé, vì không biết Camera của loại gì nên khi cài đặt nếu Windows báo không tương thích thì bác đừng cài và tìm đúng phần mềm cho cái camera của bác nhé.
ftp://12.145.38.159/camera%2fmanuals%2fdc300%5fmini%2f300minieng%2ezip

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 14:02
bác lên trang chủ của Acer tải driver webcam mới nhất của máy bác dùng cho Vista xem sao

acer_amd_lap

Presale
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 14:25
Bạn mua máy Acer thì sẽ có đĩa cài của Acer kèm theo đấy, bạn cứ nhét vào và cài thôi, nếu đây là win Vista thì sẽ có 1 số loại cũ ko cung cấp đủ Drive, nên bạn có thể vào đây down nhé (của euro thấy support VIsta chứ Asia chưa thấy )
http://support.acer-euro.com/drivers/notebook/as_5050.html
Nhớ chọn dòng máy của bạn và down nhé, tớ dùng 5052 nên bookmarks luôn.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday