Active Sync cho Víta

21 Tháng năm 2007 lúc 11:18
Cho em hỏi tí: trước kia em xài chương trình Active Sync 4.2 trong XP để Sync máy tính với con OIIS, giờ không biết có chương trình nào để thay thế nó được không? (đang xài Víta). Em đã cài Active Sync 4.2 vào Víta và nó báo lỗi. Bây giờ khởi động máy lên cũng báo lỗi nữa, mặc dù đã gỡ ra. Anh em nào có cách thì chỉ em với.

Thanks nhiều!

:(

23 Tháng năm 2007 lúc 21:17
Mình tưởng Genuine Windows là cả lúc cài nó cũng đòi nữa chứ nhỉ? Windows Mobile Device Center mình load về máy, cài, sync không có vấn đề gì. Nếu bạn không load được thì đưa email lên mình gửi cho.

Mà tại sao lại sợ Genuine Windows nhỉ, không activate thì làm sao dùng được vista mà lại sợ?

4 Tháng mười một 2007 lúc 14:04
Bạn Phoebus cho mình hỏi tí

Mình tưởng Genuine Windows là cả lúc cài nó cũng đòi nữa chứ nhỉ? Windows Mobile Device Center mình load về máy, cài, sync không có vấn đề gì. Nếu bạn không load được thì đưa email lên mình gửi cho.

Mà tại sao lại sợ Genuine Windows nhỉ, không activate thì làm sao dùng được vista mà lại sợ?
Vista Ultimate mình đã cài và Activation xong
( Windows activation
Windows is activated
Product ID : 89580-OEM-7332132-00031)

Genuine Windows yêu cầu nhập validation code. code này lấy ở đâu vậy?Thanks
Cảm ơn bạn KY PHONG đã cho Direct link mình đã cài xong WMDC sử dụng 0k

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday