Admin ơi! giúp đở em cái New Thread

Các thớt khác của toanlt
4 Tháng hai 2007 lúc 10:36
Admin,em là thành viên mới vô.làm sao làm cái New Thread trong bõ mua bán được.thấy anh em mua bán máu quá,em muốn bán và đấu giá 1 vài món đồ.giúp em vái nhe.thank a lot

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 10:41
Chào mừng bạn đến với diễn đàn HHVN
Theo quy định bạn cần tham gia 30 ngày và có đủ 30 bài viết có giá trị, khi đó bạn sẽ là thành viên Chính thức tại diễn đàn HHVN và có thể tạo được thread trong box mua bán.
Nếu bạn cần rao bán hay mua khi chưa đáp ứng được yêu cầu trên thì bạn hãy sử dụng 2 box bên dưới. "Tìm mua hàng hóa" và "Rao bán hàng hóa"

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2007 lúc 18:49
cám ơn bác Bad nhiều nhe.ráng đủ 30 bài để lên chính thức coi
Cố đi bạn ơi, mình cũng mới vào nè và sau nhiều đêm "thức trắng" để kiếm box nào hợp với mình để trả lời thì hôm nay cũng kha khá (Không biết PPC hay SP hay Lap là chi hết nên mệt quá :D, chỉ biết mỗi PSP nên cứ cắm trụ ở đó)

Àh, vừa đúng 30, mừng hết lớn U_U

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2007 lúc 18:51
Cố đi bạn ơi, mình cũng mới vào nè và sau nhiều đêm "thức trắng" để kiếm box nào hợp với mình để trả lời thì hôm nay cũng kha khá (Không biết PPC hay SP hay Lap là chi hết nên mệt quá :D, chỉ biết mỗi PSP nên cứ cắm trụ ở đó)

Àh, vừa đúng 30, mừng hết lớn U_U
Bạn đủ 30 post rồi nhưng phải ngày mai bạn mới được lên CHÍNH THỨC nhé, ặc ặc, keke, hichic

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2007 lúc 19:00
Có gì bán đâu mà cần 30 post hả anh :D , chỉ đóng góp cho HHVN thôi :)
Nói nghe vĩ đại thiệt nhưng nói thật lên thành viên chính thức rồi cũng dzui dzui, éc éc, ạc ạc, hic hic, ke ke :D :D :D :D :D :D :D

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2007 lúc 19:41
Ủa, sao em còn có 23 bài vậy mấy anh, mới hồi nãy 30 bài mà :(

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2007 lúc 19:44
Ủa, sao em còn có 23 bài vậy mấy anh, mới hồi nãy 30 bài mà :(
Đơn giản là các mod kiểm tra lại thì thấy 1 số bài của chú em không có giá trị nên del bớt đi thôi. Cố gắng đừng spam nữa nhé! :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Giờ đây trong khi sử dụng Office trên iOS và Android, bạn có thể phóng to thu nhỏ, sao chụp tài liệu trên Word và thêm tệp âm thanh, hình ảnh vào PowerPoint...

Nếu bạn là người hay sử dụng Microsoft Office trên thiết bị di động, bạn s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday