afc futsall - hãy đến và cổ vũ cho VN

Các thớt khác của tuethuc

tuethuc

GẮN KẾT
đây là giải bóng đá trong nhà chính thức đầu tiên dc tổ chức tại HCM, có nhiều đội tầm cỡ khu vực tham dự như Nhật Bản và Iran (thằng này là thế giới lun). ĐTVN tham dự với mục đích cọ sát và trong đội hình có cả Hồng Sơn và Tuấn Thành. Hãy đến cỗ vũ cho VN và xem ~đội bóng lớn thi đấu!!!!
địa điểm: nhà thi đấu fú thọ + quân khu 7
giá vé: 20.000 --> 30.000
lịch thi đấu: http://www.the-afc.com/english/competitions/futsal/default.asp

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hồi chiều được HLV trưởng Nguyễn Văn Long cho 6 vé mà bận quá khg đi được.
Khg biết mấy thằng em đá đấm thế nào nữa.
Có thằng em trong đội bóng (Bảo Minh) bị bắt lên đội tuyển thành ra đội bóng nhà đá giải thua mất, tức thật. :(

tuethuc

GẮN KẾT
chiều nay, VN ra mắt người hâm mô và thua 1-4. hồng sơn và nhất là tuấn thành chơi ko thành công. bùn ghê!!!
@xèo: chú em của anh số mấy vậy? em ngồi trên khán đài, chỉ nhìn thấy số, không thấy tên!!

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tuethuc said:
@xèo: chú em của anh số mấy vậy? em ngồi trên khán đài, chỉ nhìn thấy số, không thấy tên!!

Thằng Bảo Minh số 13, còn 1 thằng là Chí Thiện thì đợt đi Thái về chấn thương nên bị loại. Mình thua 1-4 là may rồi vì trình độ cao hơn đợt Thái lan vừa rồi, mặt khác cầu thủ của mình là lấy từ bóng đá 11 người vào, kỹ thuật khác hẳn fusal nên còn lúng túng lắm, ngay cả về luật mới thay đổi mà còn chưa nắm vững nữa mà.

tuethuc

GẮN KẾT
à, vậy là biết chú Minh đó rồi. Trong trận đầu ra quân, chỉ có Bảo Minh la2 dc thi đấu hết 2 hiệp. anh này thi đấu rất ổn định!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...