Ai ăn cắp nick em rồi, các Mods vào xem khẩn cấp

Các thớt khác của nhu_mylove
Status
Không mở trả lời sau này.

m500

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 12:34
Thì bác đổi password đi là được rồi. May mà chưa lấy nick của bác đi phá phách ai hay đăng mua bán linh tinh lúc đó mới mệt. Chúc bác vui vẻ.

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 12:51
Nick của mình thì tự mình phải có trách nhiệm với nó, phải cất giữ pass.v.v.
tại sao lại để thấy 1 bài viết ko phải do mình viết mà chưa gì đã báo các mods loạn cả lên, cứ như trẻ con...

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 13:21
Nick của mình thì tự mình phải có trách nhiệm với nó, phải cất giữ pass.v.v.
tại sao lại để thấy 1 bài viết ko phải do mình viết mà chưa gì đã báo các mods loạn cả lên, cứ như trẻ con...
Bạn nói đúng! Việc này bạn nhu_mylove cần xem xét lại bản thân bạn! Chúng tôi chỉ biết nick chứ không biết người vì đây là cuộc sống ảo chứ không phải cuộc sống đời thường! Anh em bạn bè quen nhau, thân nhau cũng qua cái nick! Nay bạn để người khác dùng nick của bạn bạn phải hoàn toàn chịu trách nhiệm!

nhu_mylove

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng ba 2007 lúc 13:28
Cái bài viết trong topic đó em viết ở 1 Thread khác ( Tức là trong 1 chủ đề của người khác ).. Mà giờ nó nhảy qua Box chuyện ngoài lề, là bài đầu tiên, do em khởi tạo cái chủ đề đó ??

Em ko hiểu chuyện này ra làm sao, lúc đầu tưởng bị chôm nick, sau đọc lại thì ko phải, cái bài đó đã được POST từ trước rồi.. Mà chuyện này thì chỉ có người có quyền trong diễn đàn mới có thể làm được thôi ( Em ko thể nào tự "bốc" bài của mình từ chỗ này qua chỗ khác hay biến nó thành chủ đề mới rồi )

Vậy em mới cần giải thích ???

vo_thang_Dau

Run away
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng ba 2007 lúc 13:35
nếu đúng như thế thì đây là công cụ SPLIT để tách các bài ra một chủ đề khác thôi, có thể một mod nào đó cảm thấy đề tài bạn đang nói đến liên quan đến khía cạnh khác nên muốn tách ra.
Nhưng quan trong là bài post đó có đúng là do bạn post lên không hay ai đó dùng nick của bạn post? hình như bạn đang nhầm lẫn khi nêu ra ấn đề về nick của mình!

nhu_mylove

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng ba 2007 lúc 13:41
Yeah, lúc đầu thì có sự nhầm lẫn, tại vì vừa nhảy vào box chuyện ngoài lề, thấy bài chình ình tên mình :eek:, thế là chạy vào đây la lên cho các MOds biết trước đã, xong chạy vô xem cái bài đó post cái gì, thì thấy đó là bài viết của em ở bên 1 topic khác..( Vậy là ko phải bị mất nick ).. Chuyện có thế thôi bó tay, mà mấy bác Split bài cũng thông báo cho người có bài viết đó 1 cái qua PM, như thế thì tình huống này sẽ ko xảy ra rồi :|

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
V THÔNG BÁO - GÓP Ý 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday