ai biết chỉ dùm em con jornada 928

trandthuc

NHẬP HỘI
em đang phân vân không biết có nên mua con đó hay không , mấy người anh họ 1 người kêu nên mua 1 người kêu đừng mua, tại mấy ông anh đều là dân sành pocket cả, xài MDA đó, hehe, mấy bác có kinh nghiệm chia sẻ với em với, cám ơn các bác nhiều nha

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo ý kiến riêng của mình thôi nhé! HP Jornada 928 hơi to (7.78 x 13.7 x 1.67 cm) nhưng được cái chạy ổn định.Hệ điều hành Pocket PC 2002 không biết có nâng cấp được không. Nếu so sánh thì mình chọn O2 XDA I còn hơn vì tha hồ cho bạn nghịch để nâng cấp...Nói chung là sở thích cũng tùy người thôi bạn ạ hơn nữa còn phụ thuộc vào túi tiền và mục đích nữa.

tuethuc

GẮN KẾT
jornada 928 chuối lắm bác ạ, nặng trịch mà sóng dt ko ổn định, màn hình ko sáng nữa. bệnh nhất là cái việc khi máy mất sóng, hệ thống bị treo lun. bực lắm.

trandthuc

NHẬP HỘI
vâng, cám ơn các bác nhiều, khổ nỗi em hơi kẹt mới chết chứ, em cũng thícch con O2 I lắm chứ, nhưng anh em nói thì ít đan thì mua con kia thì tiền nào của đó thôi, có ai bán con O2 I rẻ rẻ một chút là em chụp liền chứ

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Đằng nào sau này bạn cũng sẽ đổi mà, nên mua con rẻ để dùng thử - mua O2 1 nếu thích nghịch ngợm thêm.

Mà chắc O2 1 giờ cũng không đắt lắm đâu, đi khảo giá đi nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...