ai biết:soft báo từng block 30 giây khi thưc hiện cuộc gọi

thephuong

GẮN KẾT
có bác nào biết soft nào tự beep hoặc rung mỗi 30 giây trong cuộc gọi ko ? để biết thời gian từng block của di động ấy mà , em dùng mobifone .
hay nhất là có thể vibrate và set time manually .
em có xài thử MinuteMinder ( free ) nhưng nó chỉ beep mỗi 50 giây hoặc 60 giây thôi .

cám ơn .

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thephuong said:
có bác nào biết soft nào tự beep hoặc rung mỗi 30 giây trong cuộc gọi ko ? để biết thời gian từng block của di động ấy mà , em dùng mobifone .
hay nhất là có thể vibrate và set time manually .
em có xài thử MinuteMinder ( free ) nhưng nó chỉ beep mỗi 50 giây hoặc 60 giây thôi .

cám ơn .

Block 30 giây thì chỉ có ở xứ mình có thôi bác ơi, chắc phải để bác VN nào viết cai soft này quá. Nhưng mà 30 giây thi cũng muộn rùi, sau khi "beep" bác gác máy thì cũng thành block thứ 2 rùi :)

thephuong

GẮN KẾT
TreoLove said:
Block 30 giây thì chỉ có ở xứ mình có thôi bác ơi, chắc phải để bác VN nào viết cai soft này quá. Nhưng mà 30 giây thi cũng muộn rùi, sau khi "beep" bác gác máy thì cũng thành block thứ 2 rùi :)

bên sing vẫn tính block 30 , 20 giây , ben úc cũng có tính 20 giây . Thì ý mình hỏi là soft mà beep hoặc vibrate 1 khỏang thời gian mình set , ví dụ 28 giây .

MinuteMinder nè , beep every 60 seconds , hình như do tác giả Nga viết thì phải , ko chỉ VN mới có vụ block đâu bác ạ B-)

Bài viết cần bạn xem thêm

HEPA - viết tắt của High Efficiency Particulate Air (bộ lọc không khí hiệu suất cao) là một tiêu chuẩn về tỷ lệ hiệu quả trong việc lọc không khí.
Màng lọc khí HEPA được phát triển vào những năm 1940 bởi Ủy ban năng lượng nguyên tử Hoa Kỳ với ...