Ai có Tahoma font cho tôi xin

phung_phuc

GÂY DỰNG
Dear all, Tôi rất cần font Tahoma để đọc mấy cái sách trên con O22 của tôi, vừa mới bị hardreset, tôi không thể tìm được chỗ dowload được font này trên 4rum mà trước đây hình như là có. Có ai biết xin chỉ giúp. Many thanks

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu bác đang dùng Vietkey thì vào ngay thư mục Vietkey mà copy font đấy ra.

palmsg

GẮN KẾT
Nếu máy PC của bác đọc được Font Unicode thì bác vào Windows\Font của PC rồi copy font Tahoma qua thư mục Windows của của Pocket PC, reset lại PPC là OK ngay.

phung_phuc

GÂY DỰNG
Cảm ơn bác Agassi nhiều, tôi install được rồi, chạy tốt.
Bác Palmsg: Cách bác nói tỗi có thử nhưng với một số file thì đọc được, một số thì không, không biết tại sao?

Cảm ơn tất cả mọi người đã support.

Regards

Phung Phuc

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bac cho hoi them,co the lay bat ky file Font nao ben C:\windows sang O2 II dc kg? ke ca nhung Font Vni-thu fap tieng viet kg? Mong tin bac. thx

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DAng Quoc Minh said:
bac cho hoi them,co the lay bat ky file Font nao ben C:\windows sang O2 II dc kg? ke ca nhung Font Vni-thu fap tieng viet kg? Mong tin bac. thx
Chép được tuốt chỉ sợ bộ nhớ máy không đủ và chép sang chẳng giải quyết việc gì chỉ tốn bộ nhớ máy mà thôi :p

PhamQuang

GẮN KẾT
DAng Quoc Minh said:

Chép được thôi tuy nhiên nên chọn các fonts thích hợp ví dụ bộ fonts Unicode để đọc sách điện tử....

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...