ai đang dùng IBM X61 thì giúp với

Các thớt khác của HaiDang

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 17:48
Tôi đang dùng máy IBM X61 . Theo cấu hình thì máy có Bluetooth, nhưng tôi vào Settings - Contro Panel - Bluetooth Divices - add (trong khi máy điện thoại đã bật Bluetooth) thì X61 không bật bluetooth lên được để thấy thiết bị kia và đèn Bluetooth của X61 cũng không sáng lên. Như vậy là máy chưa bật được Bluetooth.

Bác nào biết chỉ giúp với.

hoangde11

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng hai 2008 lúc 19:45
Tôi đang dùng máy IBM X61 . Theo cấu hình thì máy có Bluetooth, nhưng tôi vào Settings - Contro Panel - Bluetooth Divices - add (trong khi máy điện thoại đã bật Bluetooth) thì X61 không bật bluetooth lên được để thấy thiết bị kia và đèn Bluetooth của X61 cũng không sáng lên. Như vậy là máy chưa bật được Bluetooth.

Bác nào biết chỉ giúp với.
Thưa bác cho em hỏi bác: cai máy của bác có wireless đúng ko ạ!
hôm nay, em làm con t60 có wireless có bluetooth. Cũng ko bật dc bluetooth.
Nhưng em bật cái wireless lên thế là thằng bluetooth nó chạy luôn bác ạ!
bác thử bật cái wireless lên xem sao nhá!

duongquanlaptop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng hai 2008 lúc 18:08
Thưa bác cho em hỏi bác: cai máy của bác có wireless đúng ko ạ!
hôm nay, em làm con t60 có wireless có bluetooth. Cũng ko bật dc bluetooth.
Nhưng em bật cái wireless lên thế là thằng bluetooth nó chạy luôn bác ạ!
bác thử bật cái wireless lên xem sao nhá!
Cái của bạn là Wireless Combo! 1 số Wireless dòng IBM về sau tích hợp BT chung với Wireless!
Bạn thử mở BT Congiguration trong Control Panel -> Accessbility xem bật Let other Bluetooth...chưa! Mặc định dòng IBM để tắt bật Wifi & BT là Fn+F5!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday