Ai dùng HP webcam cho hỏi tí

Các thớt khác của SirP2T

SirP2T

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười một 2007 lúc 07:31
:confused: Hiện tớ đang dùng con hp dv6500 T7500 2.2Ghz tích hợp thêm cái webcam ngó cũng bắt mắt, nhưng đáng tiếc tớ chẳng tìm thấy cái driver cho nó. lên Hp tìm muốn nổ con mắt ko thấy !!!!có ai có ko cho tớ xin về đánh thức cục cưng dậy cái, chứ để ngủ mãi phí quá. xin đa tạ đa tạ

SirP2T

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng mười một 2007 lúc 10:40
Tớ đã cài xong cái webcam vào computer Management thi ok đa nhận nhưng. hơ hơ chỉ tớ cách kích hoạt webcam lên được không vì vào scanners and cameras trong control panenl để tìm thì chẳng thấy đâu và mọi nổ lực cố gắng khác ( hoặc chưa đủ )đều thất vọng. Làm thế nào bây giờ các đại ca. a quen thanks bác olala nhé

olala13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười một 2007 lúc 12:21
Vào HP quickplay (Start/All Programs/Quick Play Mananger) --> Trong giao diện của Quickplay, chọn nút thứ hai từ trái sang (nút thứ nhất là DVD.)-->Cửa sổ mới hiện ra. Trong phần Source (góc tay trái) nhấp đúp vào HP Webcam.
Còn trong Yahoo Messenger, nếu muốn kích hoạt webcam thì chỉ cần nhấp vào nút Invite sb to view your webcam.

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng tư 2008 lúc 18:02
Tớ đã cài xong cái webcam vào computer Management thi ok đa nhận nhưng. hơ hơ chỉ tớ cách kích hoạt webcam lên được không vì vào scanners and cameras trong control panenl để tìm thì chẳng thấy đâu và mọi nổ lực cố gắng khác ( hoặc chưa đủ )đều thất vọng. Làm thế nào bây giờ các đại ca. a quen thanks bác olala nhé
bạn vào c/programs/cyberlink/your cam tìm đến cái icon your cam (application) rồiđưa shortcut ra ngoài khi cần thì click vào mở lên.

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2008 lúc 22:36
em sài con DV2432 sao cái WC của nó cho hình ảnh tối thế, không chỉnh sáng lên được dù đã up driver mới nhất rồi trong khi cũng trong điều kiện như nhau con DV2500 của bà chị WC cho hình ảnh sáng choang. Vậy là do cái WC phải không các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday