Ai giúp em 2 vấn đề này với !

Các thớt khác của MacBook

MacBook

HHVN - DỰ BỊ ***
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2008 lúc 16:46
1. Em có 1 cái Iriver Clix 4Gb vừa mua về chưa kịp Copy nhạc vào, mới test Radio thì sau 2 lần pin nó hình như bị chai ( phải cắm sạc mới nghe đc,bỏ ra tý nó kêu Low Batt ). Rồi sau 1 lần rơi màn nó có sọc kẻ và mờ màu đi. Có mang ra hàng sửa MP3 mà nó cũng bị trả về. Bác nào biết chỗ nào sửa đc bé này ở HN thì mách em với.

2. Em có người nhà cần mua 1 chiếc máy tập chạy lẫn tùm lum các thứ tập có thể có
Tiêu chí : Bền và càng rẻ càng tốt
Giá : < 3.000.000

Bác nào có thể giải đáp 1 trong 2 hay cả 2 càng tốt, em cảm ơn lắm :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
22 Tháng hai 2008 lúc 22:51
Với cái thứ nhất, hoặc là mua 1 cái máy bị hỏng (hỏng flash hay là main thôi nhé) rồi về thay vào. Hoặc là gửi lại hãng để sửa. Vạ là pin lởm để đòi nó đổi pin, tiếp theo thì kêu nó thay lại màn hình, thì có thể được sửa với giá thấp hơn, do lỗi của nó về pin. Chứ còn đi sửa ở nhà mình thì hơi khó, vì khó kiếm đồ thay thế.
Với cái thứ 2 thì chắc là như HP nói, là lên Trịnh Hoài Đức xem trước giá cả, tính năng. Nếu không chịu nổi nhiệt, thì lên muare, box Rao vặt - Đồ linh tinh hỏi mua. Mình nhớ không nhầm thì cũng có một vài topic bên đấy có người hỏi mua cũng như bán.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday