Ai là thành viên HHVN đầu tiên ???

Các thớt khác của nktpc

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@ rồi, lại có hàng FAKE hay sao ta ?

nhìn ko có dấu "." hay cái gì khả nghi ở 2 nick kia
có lẻ là dấu "-" và "--" nhỉ

hhvn toàn cao thủ không hết trơn,
giờ còn toàn spam ko hết trơn

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao mình lại reg nick chậm thế nhỉ, tận số 59 :(

yum-yum qua PPCVN (tiền thân của HHVN) làm admin. Cái này hình như không phải đâu bác ơi, hai thằng này nó song song với nhau mà

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hơ hơ hình như trình duyệt vBulletin nó lỗi thì phải vì mình thấy có ppc_acmin bây giờ là VIP ;)

Còn 1 ppc_admin nữa là Guest

Cả 2 đều thấy xử lý vụ việc trên forum, chắc 1 trong 2 là mạo danh à =))=))=))

Chắc không phải hàng FAKE đâu, hồi đó forum mới tạo, vẫn có chế đọ Khách vào vẫn post được bài như thường, sau mới bỏ

Mai Trang

GÂY DỰNG
Chắc không phải hàng FAKE đâu, hồi đó forum mới tạo, vẫn có chế đọ Khách vào vẫn post được bài như thường, sau mới bỏ

Minh béo ơi là Minh béo, đã là Guest thì làm gì có nick,mà có nick mà o đăng nhập thì là gì có ppc_admin mà post bài ;)

Lâu lắm rồi không thấy anh Văn còn Dũng Sabe thì thấy lượn trên đường suốt...

Gặp Văn thì đt kêu nó ra còn Dũng Sabe thì chặn xe nó lại =))=))=))

Người đầu tiên là admin, có đăng ký thêm nick nữa là PPC_Admin. Bạn tên là Huy Văn , đồng tác giả từ điển KinKin. Rất thích nhậu thịt chó hí hí. Em trai bạn là Dũng Sabelita (MyPDA).
Huy văn đã nói lời chia tay HHVN khá lâu.

yum-yum qua PPCVN (tiền thân của HHVN) làm admin.

Bác TiếnBM mở diễn đàn Aqua (cá cảnh).

Bạn Kim Vietnam là trùm phần cứng mobi. Hình như lâu lắm rồi có 1 bài review phẫu thuật điện thoại đắt tiền gây sửng sốt. Hiện là giám đốc cty Tân Á Long.

Bác Giang viết 1 trong những soft đầu tiên cho PPC là Lichviet mà sau này anh em có vẻ ưu Lịch phù đổng hơn.

Thật nhiều người tài trên HHVN, chính vì thế ta có HHVN ngày nay.

CADman gì cũng biết :-bd 8-| :-? =))

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chi Mai Trang lai nham roi, hoi do Guest van duoc post bai, van co 1 o de Guest nhap ten minh vao de cac thanh vien khac biet Guest la ai de con giao luu, day la mot cach cau ga day chi a (sorrryyyyy cac mod em khong lam sao go duoc tieng Viet a)

Mai Trang

GÂY DỰNG
Chị Mai Trang lại nhảm rồi, hồi đó Guest vẫn được post bài, vẫn có 1 ô để Guest nhập tên mình vào để các thành viên khác biết Guest là ai để còn giao lưu, đây là một cách câu gà đấy chị ạ (câu thành viên chứ gì,đúng ý M chưa<:p)

Hồi đó chị gà chắc mà bây giờ cũng vẫn gà như xưa =))=))=))

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...