Ai là thành viên HHVN đầu tiên ???

Các thớt khác của nktpc

Mai Trang

GÂY DỰNG
Thú thật tới giờ có một điều em vẫn chưa biết : "Chị là ai ?!" :">

Tại em quên chị rồi chứ chị vẫn nhớ em =))=))=))
Đọc PM đi nào ;)

lockelaton

HH Terrorist
THÀNH VIÊN DANH DỰ
em được 145, đang lên kế hoạch giết hết các nick từ 1-144 để mình thành trùm :)). Đặc biệt là nick Draco, kẻ thù không đội trời chung với em :D

Phuongprofstic

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em được 145, đang lên kế hoạch giết hết các nick từ 1-144 để mình thành trùm :)). Đặc biệt là nick Draco, kẻ thù không đội trời chung với em :D

Nick của bác bên vc.com có phải là locke ko? Nhờ hồi xưa bác có cái trang web về PPC bị hack thì phải. Tất nhiên ko phải em nhé, em chưa đủ tuổi, chỉ thấy bác bị hack rồi lên HHVN này khóc thôi =))

lockelaton

HH Terrorist
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Nick của bác bên vc.com có phải là locke ko? Nhờ hồi xưa bác có cái trang web về PPC bị hack thì phải. Tất nhiên ko phải em nhé, em chưa đủ tuổi, chỉ thấy bác bị hack rồi lên HHVN này khóc thôi =))

MÌnh còn ko biết trang vc.com là trang nào nữa hehe. Nhưng thường thì đi đâu cũng lấy nick này, nhưng hiện giờ cũng có một số chú lấy nick y như mình, nên chả biết được. UHm ngày xưa bị thàng nào hack sau này tìm được nó luôn nhưng lúc đó chán rồi nên không thèm khôi phục lại luôn. Mình nhớ là mình có post lên HH nhưng ko có vụ khóc lóc nhé bạn >:p .

Ký đó bán lại cai website đó giá cũng tốt, được một lo đất nghĩa trang dưới Long An, sau đó lại bán lại kiếm được kha khá hehe.

Đang lên kế hoạch giết hết các mem từ 1-141, DHL cũng không tha hehe.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...