ai muốn biến exec thành cục chặn giấy thì vào đây

leducthang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng hai 2007 lúc 23:23
mình có 1 chú exec mang từ bển về, sau khi up rom của anh Cường xong, tí toáy thế nào bây giờ thành cục chặn giấy rồi, chả là thế này, mình vào phần usb storage có sẵn trong bản rom, active nó lên rồi cắm vào pc, nó hỏi format storage gì đấy, ok phát thế là xong, bây giờ đang nhờ anh BAD và các đồng nghiệp cứu giúp đây, theo anh BAD nói thì vào đến boot screen thứ 2 thì màn hình xanh lè luôn, không phải bị lỗi stuck screen như các con khác
sắp đến TẾT rồi sao mà đen thế, exec thì thành cục chặn giấy, cổ phiếu thì gặp trục trặc, chán

Hao Bui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 11:36
Mấy ngày nay , chả hiểu sao con Exec mình cũng treo cứng đơ hoài , reset mỏi tay , boot safe mode vài chục lần , rồi mới lên đc hú hồn .Cũng đang xài Bản Room bác nncuong . Hy vọng sang năm mới có 1 bản ngon lành để click and run !

13 Tháng hai 2007 lúc 15:03
Thấy ''lý lịch'' của bạn có niên hạn cũng vào hạng cao niên trong lĩnh vực PDA, có nghĩa là có rất nhiều kinh nghiệm, vậy mà bạn dùng con Exec có thể nói là công nghệ cũng vào loại đỉnh hiện nay không cẩn thận như vậy là phải phê bình bạn mới phải, vì con này mới có mặt được có hơn năm thì phải. Thôi chịu khó chắt chiu làm con khác vậy và chúc bạn không gặp lỗi nặng như vậy nữa.

tran

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2007 lúc 15:51
UP ROM Helmi xem sao! Còn CP thì mai bán 1/2 đi mà ăn TẾT

mình có 1 chú exec mang từ bển về, sau khi up rom của anh Cường xong, tí toáy thế nào bây giờ thành cục chặn giấy rồi, chả là thế này, mình vào phần usb storage có sẵn trong bản rom, active nó lên rồi cắm vào pc, nó hỏi format storage gì đấy, ok phát thế là xong, bây giờ đang nhờ anh BAD và các đồng nghiệp cứu giúp đây, theo anh BAD nói thì vào đến boot screen thứ 2 thì màn hình xanh lè luôn, không phải bị lỗi stuck screen như các con khác
sắp đến TẾT rồi sao mà đen thế, exec thì thành cục chặn giấy, cổ phiếu thì gặp trục trặc, chán

ỦPOM helmi tôi nghĩ khắc phục đc. còn CP BT6, GIL, TDH, GMD, thì cứ bán bớt 1/2 cho chắc ăn. Hì... ko phải vì sợ nó giảm đâu mà chủ yếu chuẩn bị sẵn đạn cho sắp tới.

Alo123

The Messenger
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 17:50
Chia buồn với bác, nhân thể bác Cường thử check xen là lỗi chung hay chỉ xảy ra các biệt thôi ạ?

May em chưa có lúc nào thử mấy cái Softs mới của bác :D

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng hai 2007 lúc 01:03
Trước hết có lời thông cảm với bạn. Không hiểu sao mình Up đến gần 100 lần, chẳng lần nào lỗi mới lạ, giờ thấy DOPOD quả là ngon hơn, trên thế giới cũng ít chú DOPOD bị toi.
Nếu phải làm chặn giấy thật thì bán rẻ lại cho tớ đi, con cún nhà tớ thích chơi lắm :D. Nó chỉ thích chơi EXEC giống bố, cương quyết không thèm chơi PALM hoặc O2 mini. Có cái này cho nó chơi may ra mình có thời gian để kiếm "Athena ngoan" :D

Chia buồn với bác, nhân thể bác Cường thử check xen là lỗi chung hay chỉ xảy ra các biệt thôi ạ?

May em chưa có lúc nào thử mấy cái Softs mới của bác :D
Lỗi do UP rom tỷ lệ 1% dẫn đến chết máy, còn soft làm chết máy thì đến giờ trên thế giới chưa tìm thấy. Phải nhắc lại: ROM đó không phải do tôi làm ra, nếu làm ra được thì giờ giàu hơn bác Bill rồi và Soft của tớ thuộc loại cò con, nếu sợ thì đừng dùng.

leducthang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng hai 2007 lúc 02:33
he he, không sao đâu các bác ơi

tớ cũng không có ý định bán lại con exec của tớ cho dù có làm cục chặn giấy
coi như là 1 kỷ niệm Anh quốc đê, muỗi ý mà, tớ sẽ thử up bản rom khác, nhưng cũng không hy vọng nhiều, vì cũng đã thử nhiều bản rồi
exit bootloader tớ cũng thử rồi, không an thua, thôi chờ đợi vậy
em cũng không có ý chê rom nào cả, lỗi là tại do mình thôi, nhưng cứ post lên đây cho ng khác rút kinh nghiệm mà
thôi dù sao thì cũng CHÚC MỪNG NĂM MỚI cả nhà

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday