Ai nói iSight trên Vista là vứt đi nà ^^ Vào xem đê bà con !!!

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng hai 2007 lúc 00:21
sau khi update bằng CD driver, các bác đã có íight rồi đúng ko. Đừng ngừng lại ở đó, hãy update lại một lần nữa, các bác chọn Specified Driver, khi đó trong dialog bõ nó sẽ hiện ra 2 phần là Apple iSight và ÚB driver gì đó, các bác chọn phần USB device này và update lại bằng driver trong thư mục iSight, thằng này mới chính là iSight thật :D Vista chơi ác wa :D

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 11:24
hichic, điệu này chắc em fải cài lại vista lần thứ 7 rùi...hehe...bác bun này chơi ác wá..giờ mới công bố là đủ driver...hichic...

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 12:30
UHm, mình cài lần đầu và đã bỏ ra cho tới khi nghe tin công bố này.

@bun2it: uhm cái isight có chỉnh được sáng tối không hay chỉ là mở lên được thôi và không chỉnh được gì cả?

28 Tháng mười một 2007 lúc 13:55
chi tiết về isign khi cài bootcam 1.3 thi ko sao , nhưng khi cài 10.0.5 ( leopard ) thì lại bị lại vấn đề này !
bác này thích nói ngược nhỉ, khi dùng bootcam 1.3 xuất driver cho XP thì ko sao chứ cho vista thì isight pó chiếu phải mày mò cao siêu mới ok, còn dùng bootcam 1.4 thì không sao cả trên vista, các bác nên nhớ là sau khi trích driver cho vista bằng bootcam thì trong vista các bác bỏ cd vào rồi export nó ra trong 1 thư mục, từ đó vào tập tin isight mà setup, khi đó vista nhận ok hết, làm thủ công đi chứ đừng ngồi nhờ vista làm hết, bắt nó làm hết nó ghét nó treo isight thì đúng rồi:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday