Ai xài máy dell có ổ đĩa nuốt. Mà không sử dụng đc nút eject đĩa thì vào đây nhé.

Các thớt khác của lethanhclub

lethanhclub

Developer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là thấy 1 số ACE xài máy DELL mà kg sử dụng đc nút Eject khi nâng cấp win vista lên win 7 hoặc đang xài win 7 mà kg thích bản quyền vì 1 số lý do nào đó, cài lại win 7 không phải theo máy. Dẫn đến nút Eject không hoạt động. Em xin nêu ra giải pháp khá đơn giản là cần cài thêm phần mềm Roxio ghi đĩa các bác có thể down tại trang chủ của DELL. Em nhận thấy là khi cài cái này vào thì sẽ sử dụng đc nút Eject. Các bác mà bị như vậy thì làm như em nói nhé. Em cũng bị và đã test thử. khi mới cài win 7 thì kg sd đc.cài roxio thì sd đc. gỡ roxio ra thì lại kg sd đc.sau đó cài lại là đc.

naivangngongac

GÂY DỰNG
Thật vậy à.Để mình thử xem sao

style8xvn

NHẬP HỘI
máy mình vẫn dùng bình thường đuợc , lúc đầu là vista 64bit bản quyền jo cài win7 32 ko có hiện tượng jì cả

thuantra

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Driver đủ la dùng vô tư mà ta... cái eject ma ko xài đc em nghi nó liệt luôn cả dàn cảm ứng đó chứ nhỡ

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...