[TOÀN QUỐC] Altec Lansing tặng Iphone 4S. Kt: 23h08' 11.7.2019

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Bác còn cái loa nào nữa ko :))
Dạ bác, e còn cái này bác có xời ko ạ?
Anh Tis ơi, mấy cái CD cạnh thùng loa, anh tặng hoặc để lại cho em nhá?!
3 cái CD chắc hơn xiền cái loa á . Để lại thì ko nhưng ví dụ tặng 1 cái nếu có duyên thì hoàn toàn có thể á. Hihi.
Hum bữa nói cụ để cho mình bớt cái loa, vậy mờ hẻm nhắn chi chơn. Giờ vô pùn vãi
Sorry bác, tại e chơi đâu đá là toàn tùy hứng ý ạ. Chứ e cũng đâu có rành hay chơi mấy món đó ạ.

Đấu iPhone cổ về để cắm thử loa, cơ mà lại lười copy nhạc nên thôi đấu cả loa tặng máy luôn ạ .

Loa Altec Lansing iM310, box, sách, adapter zin...
Hình thức bụi bẩn như ảnh, e cũng chả lau chùi đâu, thấy có cả hộc lắp 3 viên pin nhỏ để xài bằng pin nếu ko dùng adapter.

Giá KĐ: 123K
Bước giá: tự do.
Giá BN: 1.567K
Kết thúc: 23h08' 11.07.2019
Quà tặng GBN:
Iphone 4S trắng quốc tế, cực đẹp, có box trùng imei, cục sạc, chân chuyển sạc. ( em bắn về định dùng cắm vào loa nghịch tí, cơ mà lại lười copy nhạc nên thôi chả chơi. )
Tất cả tuân thủ Quy định HHVN.
Nhận hàng tại Hn, chi phí giao nhận, CPN các bác vui lòng tự thanh toán giúp e ạ. Em xin tự UH HHVN như thường lệ.
Vẫn là e, Huy 14 tuổi ở Hà Nội.
Dây chuối: 0903. 450. 001.
Tks all.
Mấy năm nay cụ vẫn 14 tuổi ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác,

Tham gia HHVN cũng đã được một thời gian nhưng chủ yếu để tham gia đấu giá vài món đồ nho nhỏ phục vụ nhu cầu cá nhân.
Nay em mạo muội mở một thớt cùng anh chị em cafe trao đổi về lĩnh vực tài chính kế toán, kiểm toán, thuế (lĩnh vực e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday