Amazing World-Caí này mới gọi là hay

nghbk

GẮN KẾT

Đây là một trò remark của trò Incrediable machine gì đó (không nhớ chính xác) có từ lâu lắm rồi trên PC, thuộc thể loại logic pluzzle. Nó mô phỏng các định luật vật lý khác tốt thông qua việc đặc tả mối tương tác vật lý giữa các object mà người chơi phải sắp xếp sao cho thực hiện được một nhiệm vụ nào đó mà trò chơi giao cho. Have fun then, palmer.
B-)

Mời mọi người download tại hòm gmail
U: palmervietnam
P: palmervn

PS: Chán quá, màn hình T2 của mình hơi nhỏ nên cứ phải căng mắt ra, bác nào mà có Clie chơi trò này thì phê phải biết. [-(

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Ơ, cái này giờ Palm mới có à?PPC có lâu rùi mà. Mỗi tội mấy bài này hơi dễ,khó hơn 1 chút thì hay hơn

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hế hế :), trò này ngày trước em cũng mê lắm. Kết bác nghbk rồi đấy. Chơi cái này để nhớ lại thời gian xài 486 cày mấy game kiểu Incredible Machine này...

Bác nghbk chắc ngày xưa mê chơi game lắm, ủng hộ bác tiếp tục tìm tòi ra mấy game kiểu classic cho anh em... có trò nào giống Leamming không bác?

taunpalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trò này có down thử từ hộp thư gmail của bác về nhưng mà không upzip được báo lỗi hoài không biết là do em down về lỗi hay là bác up lên bị lỗi. Em đang sử dụng Winrar. Không chơi được->rầu

nghbk

GẮN KẾT
@taunpalm: đã test và vẫn ngon, bạn thử down winrar bản mới nhất về xem sao

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghbk said:

Đây là một trò remark của trò Incrediable machine gì đó (không nhớ chính xác) có từ lâu lắm rồi trên PC, thuộc thể loại logic pluzzle. Nó mô phỏng các định luật vật lý khác tốt thông qua việc đặc tả mối tương tác vật lý giữa các object mà người chơi phải sắp xếp sao cho thực hiện được một nhiệm vụ nào đó mà trò chơi giao cho. Have fun then, palmer.
B-)

Mời mọi người download tại hòm gmail
U: palmervietnam
P: palmervn

PS: Chán quá, màn hình T2 của mình hơi nhỏ nên cứ phải căng mắt ra, bác nào mà có Clie chơi trò này thì phê phải biết. [-(
mặc dù tiếng anh mức trung bình(trên trường toàn thế) nhưng đọc xong bài của bác cũng vẫn mập mờ.

taunpalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuhiep said:
mặc dù tiếng anh mức trung bình(trên trường toàn thế) nhưng đọc xong bài của bác cũng vẫn mập mờ.

Bác hiệp này trình độ trung bình thì sao hiểu được. Phó GS Phó Chiến sĩ mà còn chưa hiểu được nữa là.... :D

SmallPig

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chùi ui! Trò này hồi nhỏ mình mê tít thò lò luôn.
Bây giờ đi tìm [bản dành cho PC] để chơi lại thì không có.
Cám ơn bạn nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.