Anh em dùng PDA cho hỏi tí

thinhht

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:-$ 1. Có bác nào biết soft dùng cho PPC có thể tính toán xác suất kết quả lô đề, xổ số không? :))

2. Có lần tớ đọc trên net có vụ ở bên tây, có thằng dùng mobile (chứ chưa phải là PPC đâu nhé) thế mà nó có soft quét (qua cổng IR) được tốc độ chạy của bóng (trong trò đánh bạc) để đặt cửa và thắng được mấy triệu cho đến khi ăn tham quá bị bọn quản lý phát hiện ra.

Hì hì, tớ thì không máu mê cờ bạc, nhưng thấy chơi ở Genting hoặc Macau hay lắm và tò mò muốn hỏi anh em thôi.
A E nào biết, cho ý kiến thảo luận chung nhé.

Cheer.

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tính toán xác suất lô đề thì bó tay, cho siêu máy tính (não bộ người) chạy lè lưỡi còn ra đê mà ở .. nữa là pocketpc. Bác vui tính quá.

Còn vụ dùng Ir để quét tốc độ bóng trong các trò cờ bạc thì theo em được biết là mọi sòng bạc đều cấm sử dụng các thiết bị tinh vi để gian lận, do vậy bác buộc phải dùng chui và thế là thành super gadgeteer rồi. Đại loại là mắt bên phải bác sẽ đục ra làm thành cổng phát hổng ngoại, mắt bên trái thì ghép thêm cái màn hình, còn mông là công tắc, ngoáy 1 cái là ra kết quả.

Híc híc bác có chịu được ko B-)

vuthanhdu

MÁY HỎNG
ducva said:
Tính toán xác suất lô đề thì bó tay, cho siêu máy tính (não bộ người) chạy lè lưỡi còn ra đê mà ở .. nữa là pocketpc. Bác vui tính quá.

Còn vụ dùng Ir để quét tốc độ bóng trong các trò cờ bạc thì theo em được biết là mọi sòng bạc đều cấm sử dụng các thiết bị tinh vi để gian lận, do vậy bác buộc phải dùng chui và thế là thành super gadgeteer rồi. Đại loại là mắt bên phải bác sẽ đục ra làm thành cổng phát hổng ngoại, mắt bên trái thì ghép thêm cái màn hình, còn mông là công tắc, ngoáy 1 cái là ra kết quả.

Híc híc bác có chịu được ko B-)

Em không hiểu lắm, nhưng mà nếu có phần mềm nào như thế thì hay tuyệt, nó sẽ làm được nhiều chuyện đấy, chứ không nhất thiết phải dùng để đánh bạc đâu.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này cở 10 cái siêu máy tính còn chưa tính ra nữa,bạn kô thấy việc gian lân sổ xố kiến thiết à nó muốn xổ số mấy là số mấy thôi nếu có phần mềm chắc may lắm thì cũng chúng đầu đuôi thôi bạn ơi B-)

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Từ PPC có thể đọc được thơ đề (trên các định dạng Word, Note, prc, lit, htm, pdf...). Tuy nhiên không phân tích được kết quả! Híc

VietNam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm rồi có thằng gửi mail cho tớ chào bán phần mềm dự đóan kết quả sổ xố! Tớ thấy nhố nhăng quá nên xóa béng mất không thì sẽ giới thiệu với các bác đọc cho vui, tiếc ... @-)

Vnspeech

GÂY DỰNG
Tớ có viết một phần mềm tính toán dự báo trên cơ sở "Trí tuệ nhân tạo". Thử nghiệm với lô, đề thấy cũng có tiềm năng, chỉ có điều chưa chơi thử?!

vn12a12

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hix hix, HHVN cũng có bàn luận về bài bạc nữa sao????

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Các bác hiểu nhầm ý em rồi, ý em mốn nói là cái phần mềm đó có thể dùng cổng IR để quét tốc độ (của một cái gì đấy) thì có phải là rất hay không?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.