Anh em giúp em tìm mua máy Clear CMOS

Các thớt khác của pluck92vnn

pluck92vnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 08:38
Anh em nào có biết giá "mềm" chút đẻ em tham khảo với !!!Có hình minh hoạ càng tốt .Cám ơn anh em nhiều .Các anh có thể chỉ cho em cách nạp như thế nào ??Làm sao Clearr được Pass của BIOS+Hardisk với ,sau này còn clear được Pass Vân tay + Khuôn mặt nữa nhá
Xin cảm ơn và hậu tạ

12 Tháng một 2007 lúc 09:30
Mình chưa nghe qua cái máy nào Clear CMOS hết.bộ ó thiết bị này sao? nếu như có cái máy đó thì tất cả nhưng gì gọi la Security của máy tính dùng làm gì nữa.theo mình biết thì nếu máy Desktop có cách Clear CMOS gần Pin Cmos bạn đọc trên Câtloge của nó có hướng dẫn.Còn nếu là laptop thì mỗi hãng có 1 cách Clear Cmos khác nhau.Về việc này bạn nên hỏi trực tiếp nơi bạn mua máy cho chắc ăn.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 11:05
Đối với Password Cmos của Laptop, cách phá duy nhất là tìm trong những con chíp nhớ có ở trên Main, thay thử từng con một cho đến khi thành công. Còn với HDD thì phải hỏi thăm anh Dũng ở RegEdit rồi!

pluck92vnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 08:34
máy Nạp BIOS

ý em là clear Cmos của LAptop chứ không phải máy bàn .Cái máy ấy nghe đâu gần 1000$ nghe hãi quá mà em mmuốn tìm hiểu nó .Các anh em nào có thể post ít hình ảnh cho em chiêm ngưỡng nhé .Va hướng đẫn em cách sử dụng nó như thế nào
Em xin cảm ơn

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 09:24
ý em là clear Cmos của LAptop chứ không phải máy bàn .Cái máy ấy nghe đâu gần 1000$ nghe hãi quá mà em mmuốn tìm hiểu nó .Các anh em nào có thể post ít hình ảnh cho em chiêm ngưỡng nhé .Va hướng đẫn em cách sử dụng nó như thế nào
Em xin cảm ơn
Có lẽ bác nghe nhầm máy dùng để lập trình phần cứng cho Chip điều khiển Robot roài, cái đó thì đắt lắm. :D

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 11:45
Không có máy clear Cmos đâu bạn ơi, khi bị pasword thì chỉ có cách thay con Rom đó bằng 1 con Rom mới rồi nạp lại bản Bios thôi

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 18:02
Cái vụ này em đã từng post lên 1 topic rồi, cũng chưa ngã ngủ vì pass của BIOS chỉ có thể thay ROM hoặc bung máy để đọc ROM chứ kô dùng soft được đâu, máy em vẫn bị vả đành chấp nhận làm chủ máy chỉ 99% thôi.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
P MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hai hôm vừa rồi VinFast quá hot các bạn nhỉ. Tôi một phần vì bận và phần vì... lười nên cũng không có thời gian xem được nhiều, hôm nay có chút thời gian và hứng thú ngồi xem các bài viết và hình ảnh của các báo/media chụp và quay phim lại để xem thế ...
Lazada Vietnam Master card on Monday