Anh Em HH mình chuộng chú lappy nào ^^

Các thớt khác của tuanibt

dân HHVN chuộng loại laptop nào

• Total voters
    78

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xem dân công nghệ xài hàng gì nhá, Multi vote dành cho bác nào có vợ roài mà vẫn thích bồ :)). Còn có những loại nữa nhưng ko thể liệt kê nữa, các bác thấy thiếu thì cứ add nhá. Have funs!

HTung

GÂY DỰNG
ko có poll hả bác?

Em chọn Thinkpad T series cho nhu cầu công việc và 1 em dùng chip AMD cho cá nhân.
Nhưng do có em T400 cho công việc rồi nên ko có sắm em dùng chip AMD nữa.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thích Apple bởi thiết kế sang trọng, em thích IBM Thinkpad (Lenovo T,W series) bởi hiệu năng...

Nhưng chưa con nào đáp ứng được nhu cầu của em cả? Và vì lẽ đó giờ em đang cô đơn:
13.3" led sáng đẹp ( thế thôi, nhỏ thì khó nhìn, to thì nặng quá), VGA đồ họa mạnh ( nhu cầu công việc, tầm tầm GPU như Nvidia GS series thì ko đủ), pin tốt và cuối cùng là đừng có xấu xí quá.

Vậy mà chả ông nào đáp ứng nổi, tiếc quá :(

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hix hix, em confirm lại 1 cái là các bác chỉ vote cho Em Lap mà các bác đang dùng nhá chứ ko phải là đã từng dùng :D

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đầu tiên là Em cần hiệu năng, còn về các tính năng khác như hình thức, tiện dụng... thì thinkpad luôn là lựa chọn hàng đầu. Vậy nên hàng ngày vẫn ... hài lòng vác con khủng long W700ds đi đi lại lại, thời gian tới cố gắng đầu tư 1 con X200T nữa là thỏa lòng mong ước :D

vuxuan_huyen

GÂY DỰNG
Em thích Apple bởi thiết kế sang trọng, em thích IBM Thinkpad (Lenovo T,W series) bởi hiệu năng...

Nhưng chưa con nào đáp ứng được nhu cầu của em cả? Và vì lẽ đó giờ em đang cô đơn:
13.3" led sáng đẹp ( thế thôi, nhỏ thì khó nhìn, to thì nặng quá), VGA đồ họa mạnh ( nhu cầu công việc, tầm tầm GPU như Nvidia GS series thì ko đủ), pin tốt và cuối cùng là đừng có xấu xí quá.

Vậy mà chả ông nào đáp ứng nổi, tiếc quá :(

R600. Tuy nhiên giá hơi ngất 1 tý thôi :( #-o

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang xài Dell vote Dell, sau này sắm thêm Hp 2530P pin trâu, nhẹ cơ động.

Còn lenovo trung của thì "cạch" :D

ga_ei

Think !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang dùng con T61, hiện tại đủ đáp ứng mọi nhu cầu, sau nếu nâng cấp chắc là T400s hoặc HP Business 2530P hoặc 6930P hoặc mấy con Pro chứ hàng tầm trung là em ko xài.

Đang xài Dell vote Dell, sau này sắm thêm Hp 2530P pin trâu, nhẹ cơ động.

Còn lenovo trung của thì "cạch" :D

Em ko có mấy ấn tượng về dell, nhưng Dell có Made in malai thì cũng có vài phần là tung của, HP thì cũng tung của 90% bác ợ. Tung của chính hãng thì chất lượng vưỡn ổn mờ. Chỉ ngại hàng THAH thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...