Anh em HHVN nào ở Tây Ninh hem. Vô chào người quen cái coai keke

Các thớt khác của new_comer

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 08:57
Đang thắc mắc ko biết dân Tây Ninh nhà mìnhc ó nhiều người chơi handheld ko. Tối qua về Tây Ninh bông nhớ tới HHVN nên sáng nay quyết định lên đây mới thread coi anh em TN nhà mình có mặt trên này hem. Ai vô trả lời em cái coai cho mừng coai hehe

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 09:07
oạch. Bác bad spam nhá. Vâng, bác cứ mà vào đây, cho bác ăn cơm chay thoải mái hoho. Đồ ăn chay đầy ra, ăn vô tư.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 10:32
Mới về tối hôm qua mới lên lại lúc 6h sáng hôm nay. Mấy chú Tín Thanh ko có cho ship đồ ăn bác ơi. Em đành bó tay rồi anh bad ơi

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 11:01
Muối tôm là cái chi vậy nhỉ, sao phải ship Tín Thành cho mất tiền mất của. Anh em ra vào SG nhiều lắm mà, nếu ko cho lên máy bay được thì đi đường bộ. Úi zời ơi quý hóa quá quý hóa quá.
Đề nghị bác Kua làm 1 chuyến xe chạy vào SG để nhận Muối tôm nào :D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 11:04
Oạch. Cười đau trym với bác bad. Muối tôm là thế này: muối trắng mang từ Vũng Tàu lên Tây Ninh, dân Tây Ninh ăn ko nghe mặn quá nên xay nhuyễn tôm, ớt, tỏi trộn lẫn vào nhau xong rang lên. Thơm ơi là thơm. Để dành ăn bánh tráng, cơm, xoài, cốc, ổi, mía ghim, ..... Hồi nhỏ em ăn tất tần tật những thứ này. Tuy nhiên, muối từ Vũng tàu lên có 800VND/kg, trộn thêm các thứ vào nó tăng vọt lên thành 80.000VND/kg. Thế mới đau.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 11:09
Muốn gửi mấy cân thì đưa đây, ai bảo muối tôm không cho lên tàu bay ???

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tinnice HANDHELD CAFÉ 4

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday