Anh em muốn mua iPhone 3GS thì vao đây coi đã. Không là hớ hàng dáng chịu

GAPHUNG

NHẬP HỘI
em có thằng bạn đi hồng kông.em đinhk nhờ nó mua bên đấy mang về cho có duoc ko hả các bác?có bác nào biết ko?

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thấy các bác chê hàng Úc là đắt, em cũng hóng hớt tý, xác nhận đúng như giá chủ thớt đưa ra, vậy thì theo các bác iPhone 3GS World luôn nhé, mua trong AppStore luôn nhé, khỏi mất phí unlock nhé thì có rẻ chưa nào.

Cũng tùy hàng thui, với iPhone 3GS world tại Úc hiện nay là giá rẻ hơn nước khác rùi.

Nhớ hồi nào mua cái iPod Touch giá cũng rẻ hơn mua bên Mỹ.

evilspiritsusa

NHẬP HỘI
Hàng bên Úc mua là chuẩn đấy, quan trọng là có người bên đấy ko thôi, đã support cho apple ở Úc rùi, mua về VN dùng vô tư, chả biết có phải world ko nữa, tính cả tiền mua và tiền vận chuyển (qua DHL) về đến VN là 987A$, tương đương khoảng gần 15tr cho con 16gb (bằng 1 con bản unlock đang bán tại VN)

soibang

NHẬP HỘI
Hàng bên Úc mua là chuẩn đấy, quan trọng là có người bên đấy ko thôi, đã support cho apple ở Úc rùi, mua về VN dùng vô tư, chả biết có phải world ko nữa, tính cả tiền mua và tiền vận chuyển (qua DHL) về đến VN là 987A$, tương đương khoảng gần 15tr cho con 16gb (bằng 1 con bản unlock đang bán tại VN)

bác đã cộng thuế + bảo hiểm chưa?

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...