Anh em tư vấn giùm.

12 Tháng một 2008 lúc 17:03
Em để dành được 4t5. Định sắm 1 con cho bằng anh bằng em. Nhưng phân vân ko biết chọn con nào. Chức năng thì wifi, office (gõ tiếng việt được), nghe nhạc (ko cần lớn lắm, chủ yếu là hay), chụp hình 2M, ứng dụng cần thiết, sóng tốt, pin khoảng 2-3 ngày. Hàng 2nd cũng đựoc nhưng ngon ngon tí !
Anh em thấy chọn con nào được thì tư vấn giúp ! Cám ơn anh em nhiều !

12 Tháng một 2008 lúc 17:33
P990i bác thấy thế nào :D.Hàng 2nd dao động từ 3,5 => 4mil thôi.Chức năng thì chắc khỏi kể bác nhỉ :cool: Em thấy cái này bây h rẻ mà good,đúng giá trị thực của nó
Nhìn quá good
Vấn đề là h hok biết nên tarem em nó ở đâu thôi ,tại vì hàng 2nd có nhiều loại lắm .Bác nên test kĩ trươc khi mua hoặc mua lại của người quen

Attachments

asiatrung

Tuyệt Tình Cốc
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2008 lúc 02:14
Mình nghĩ P990i thì chưa ngon lắm so với số tiền trên, mình có xài qua P990i rồi kô ngon cho lắm, giờ thấy rớt giá thê thảm là cũng đủ bit gòi, xai HDH symbian chán lắm. Minh nghĩ bạn nên thử choO22 hoặc Đôp thử xem sao ???
Chúc vui.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday